Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lady Gaga ni advocate wa Shetani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by NGULI, Mar 21, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    "Alejandro” by Lady Gaga.
    Very subtly the devil sneaks into our lives to steal and destroy souls!

    .We don’t even realise that just by singing the lyrics of a seemingly ‘innocent’ song with a nice tune, we open the door wider for his evil spirit!!
    ‘
    Alejandro’ means: man's defender and protector’ (GOD).
    ‘Fernando’ means: ardent for peace (JESUS).
    ‘Roberto’ means: bright or shiningly framed (HOLY SPIRIT).

    ‘Babe’ is the same as ‘child’
    Now the lyrics again:

    ??"Don't call my name; don't call my name, Alejandro(GOD).I'm not your child, i'm not your child, Fernando (JESUS). Don't call my name; don't call my name, Roberto (HOLY SPIRIT) Alejandro; Alejandro (GOD), Just let me go."
    People, please stop listening to Lady Gaga!Real name Stefani Joanne Angelina Germanotta. She sold her soul to the devil for fame and fortune, suddenly having 8 million followers on Twitter; top selling artist, and the top winner at the Grammys. This is clearly the devil at work!
    Remember the images with her inside the egg carried on a cross? Hatching from an egg signifies the cold blooded rebirth. Implanted horns on her shoulders and cheek bone indicating the transformed BRIDE OF SATAN! (Save a soul and pass this on)
    I received it, and I've passed it on. The blood is off my shoulder...
     
  2. h

    housta Senior Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    True dat!Well said!
     
  3. H

    Hute JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    kusema ukweli, yule ni advocate wa shetani, shetani lile limevaa mwili wa lady gaga...hayumo ndani mle anaweza kuwa alishachomolewa muda na pale ni sanamu tu la shetani..kwasababu kwanza anaabudu kanisa la shetani....so kwakweli, wanaomsikiliza wanahitaji msaada wa dharura..
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sio Gaga peke yake, maselebriti wengi ni satanic agents, tena na juzi nimesikia kuwa hata wa kibongo nao wamo..
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    hapa bongo hao tunaowaita ma tycoon nao wamo kwenye dini ya kuabudu mashetani
     
  6. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "This is clearly the devil at work!"

    No, her success is the work of an extremely large corporation with vast business resources. Whether the people who run her label believe in God or not is irrelevant.

    This 'news' isn't really surprising - one informed look at any of her videos will reveal her fascination with cults (some of which are indeed satanic). The real debate is whether or not her fascination is genuine, and whether or not her fascination will lead to an initiation.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    stori za kwenye kahawa
     
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    :embarassed2:
     
  9. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,622
    Likes Received: 3,948
    Trophy Points: 280
    Mwacheni jamani lady gaga atengeze pesa,wivu wa nini nikua naangalia mziki wake leo HUYO DADA WA UKWELI,
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Chonde chonde isiwaingilie Freemassons na Illuminati, tena tuna mpaka ma Rosae Crusis (Rosecrusins) hapa bongo na wote ni very succesiful.

    Somo lao la kwanza ni kujitambua 'self awarenes', ukishajitambua ndipo utakapojua how much power do you posses inside. Sucess huja kwa kuitumia hiyo power on whatever you do, and top you will go!.

    Nilimsikia Mchungaji Rwakatare, akishuhudia wito wake wa uchungaji, alitokewa na Mungu na kuambia amemteua aeneze neno lake, yeye Mchungaji akamuomba Mungu, kama kweli anataka aeneze neno pia ampe na utajiri. Kwa sasa ni tajiri mkubwa na anahubiri umasikini ni laana. Jee wewe unapenda umasikini?. Kama lengo ni utajiri, Kuna tofauti gani kuwa illuminati na ukawa tajiri, au kulitumia jina la bwana na ukawa tajiri?. Kwa maoni yangu, yote mawili ni kazi ya Shetani, kwa iluminaji, amejidhihirisha kwao, kwa hawa wengine, ameji disguize kwa jina la Bwana. (Sio wote waitao Bwana Bwana ni Wangu).
    Yesu alisema "watakuja watakao toa mapepo kwa jina langu, lakini sii wangu", jee tutawajuaje?.

    Fanya utafiti wa hawa wahubiri kwenye TV mbalimbali na utajiri wao, wengine tunao hapa hapa miongoni mwetu, hebu angalia macho yao!
    Mwezi Desemba, wachungaji zaidi ya 10 wa kanisa fulani, walikopeshwa mikopo ya nyumba na benki ya kanisa lao, mwezi Desemba wametupiwa vyombo vyao nje na kutimuliwa huku nyumba zikiuzwa kwa mnada kisa hawajakamilisha kulipa deni!, hawa nao wantumikia Mungu?.

    Kwa wanaomjua Yesu, alikuwa akitembea peke, hakuja na kitu dunia hii, hakutafuta kitu dunia hii, na aliondoka kama alivyokuja, wanaomfuata Yesu, tumfuate, na wanaomfuata Lady Gaga waache wamfuate!.
     
  11. Glue

    Glue Senior Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huyu mwanadashost ni Freemason toka enzi kabisa. anafanya kila awezalo ili awe the top of the top. Tumekwishaaa
     
  12. Glue

    Glue Senior Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Endelea kuamini hivyohivyo!
     
  13. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ya ngoswe.......!!!
     
  14. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,622
    Likes Received: 3,948
    Trophy Points: 280
    Kwani freemason ndo nini mwawaonea bure hawana hata njama na dunia hii, tafuta hawa Rothchild,rocfeller,illuminat ,vatican ndo tatizo.freemason ni wajenzi tu hao.
    Yapata utambue dunia sasa yaendeshwa na wenye pesa hasa hawa makampuni ya mafuta kama BP,TOTAL ,NA watengeza slaha ambao wanataka kuuza.freemason hawamo hapo
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Its too big for u.....
     
  16. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,048
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    all said true
     
  17. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Mbona mnaenda mbali sana huko? Hakuna cha Lady gaga wala sijui Fremasson, hebu anzeni kujiuliza nyie wenyewe matendo yenu sio ya kishetani? je hampishani kwa waganga ? mnafanya maovu mangapi? watu acheni kuogopa eti fulani ni Devil's agent wakati shetani yumo ndani yako na anakutawala kila siku .
     
  18. k

    kimini Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Akili yako ndogo sana ,,unaonyesha hata ukiulizwa pua yako ina matundu mangapi kwa akili yako ndogo utasema bado hujafundishwa!
    Endelea kusubiri kuwa pua yako ina matundu mangapi..
     
  19. Wandah

    Wandah Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we hav to think twice
     
Loading...