Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ladies only - Win a date with Ngabu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, May 13, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Nataka kuanzisha shindano la akina dada - Win a date with Ngabu. Wadau mnasemaje....
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ooh leo umesema !
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    May 13, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Halo halo halo.I wish kama ningekuwa mdada ningeshiriki kwenye hili shindano..Shindano linahusu nini?likoje?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Vigezo ni kama ifuatavyo:

    -Umri kati ya miaka 25-32
    -Urefu kati ya 5'3 - 5'8
    -Complexion yoyote ile
    -Dini yoyote
    -Elimu ya chuo kikuu (GPA isiwe chini ya 3.0)
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    May 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Wewe mara uje humu kama demu mara uje kama njemba....weee Semenya nini? Una chromosomes gani wewe? XXY?
     
  6. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaaaaaaaaa...That's wat's up babu.......Sikuwezi ndugu yangu wewe..............
     
  7. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #7
    May 13, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    haya, kazi kwa wadada wanaotaka kuwin hiyo date. all the best wadada
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    U r becoming approved these days Ngabu-man!
    Watalazimika kufanyaje au kuwa na vigezo gani ili washinde date na wewe?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    May 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya sifa nmezitaja hapo juu na naongeza nyingine hapa.

    Wanatakiwa wawe na

    -Uwezo mzuri wa kujieleza
    -Kujua kuandika bila makosa ya tahajia
    -Wajue kuzungumza Kiswahili fasaha na sanifu (Kiingereza kitafikiriwa pia)
    -Wawe wenye upendo, ucheshi, na msingi mzuri wa maadili
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ngumu kupata mwenye sifa zote hapo shem, sasa sema angalau nifikishe sifa ngapi hapo ndo naweza kutuna maombi nikafikiriwa?
     
  11. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heheheee.... haya sasa. We unataka date wa nini wakati ulishasema kwamba huwezi kuwa na partner?
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    May 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Siyo lazima huyo binti awe na hizo sifa kwa asilimia mia moja. Asilimia kati ya 65 - 85 ya hizo sifa tu ndio inahitajika. Na mshindi atabahatika kwenda kula starehe na mimi ktk visiwa vya Turks & Caicos, St. Thomas, au St. Tropez.....

    Kazi kwenu akina dada. Mpira uko upande wenu.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    May 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Wapi nilisema sitaki kuwa na "date"? Nioneshe niliposema na ntaifuta mada hii
     
  14. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Alisema haweza kuoa bana..........
     
  15. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulisema huwezi kuwa na partner bwana... ngoja niitafute hiyo thread nitaileta hapa fasta. gimme 10 mins
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    May 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Poa...naanza kuhesabu dakika hapa. Umebandika muda huu "Today 02:54 PM"

     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hutaipata..............
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    May 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Zimebaki dakika mbili
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Kwa hisia zangu naona mamangu FL kashapita. Ila best wengine wake za watu nkikuta unadundwa napita ka sijawahi kukuona!
     
  20. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anyways, nitaitafuta taratibu and nitaiweka hapa. Ila ulisema. But sasa kama hata hupendi kulala na mtu inakuwaje ukiwa na huyo date? Manake nakumbuka vizuri ulisema unapenda kujinafasi kitandani. Huoni kama utakuwa humtendei haki date wako?
     
Loading...