Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ladies nisaidieni kuondoa hizi stress.

Discussion in 'Love Connect' started by vira, May 29, 2012.

  1. v

    vira Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am a married men but not very happy with my ndoa. Nahitaji marafiki wa kike ambao wako tayari kunisaidia kupunguza hizi stress. If serious and mean very serious pm.
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hata mkeo yupo na Tatizo kama lako,ila anakuheshimu tu wewe hivyo na wewe muheshimu mkeo.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Ndoa ndoano dawa ya moto ni moto,tiririkaaaaaa!
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Unatafutua tatizo kwa kukimbilia kwingine
    Yatatue matatizo ya nyumba yako na pambana kujua kuwa ni kwa nini huna raha ya ndoa yako
    Sasa kumwacha mke na kukimbilia nje ndo umetatua tatizo aise
    Na huko nje unakokimbilia ndiko suluhisho la ndoa yako lilipo
     
  5. v

    vira Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namheshimu na kumpenda sana kiasi cha kutotaka kumuuzi ndio maana nataka kupumzisha akili

     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Acha usanii hutaki kumuuzi haliafu unamtafutia wa nje....wapo wa kumwaga kwa mtogole
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    Sasa mkeo vip? Sasa na yeye akitutafuta sisi itakuwaje?
     
  8. a

    amazon Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa huku kwangu ndio unadhani hutapata stress? Acha kujidanganya..
     
Loading...