Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ladies naona urembo kweli kazi he he !

Discussion in 'Jamii Photos' started by FirstLady1, Mar 11, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    :ranger::party:dugumoning !
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si urembo ndo sababu ya kulia...ni kwa sababu kapima afya majibu si mazuri.....Ebu angalia na nywele zilivyokatika.
     
  3. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu analia nini tena ?
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    analia kurembwa!!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa napita tu.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kanyimwa hela na bwana, sasa anaona uchungu kutumia zake anazobana kwenye bajeti ya mboga!
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    hapo ni anajiangalia kwenye kioo kaona hajapendeza ka alivotegemea ndo akaanza kulia..................
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    daaaaaaaaaaa!....hii sasa kali
     
  9. k

    kimini Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Me naona kama amelazimishwa kunyolewa kwa nguvu na mkasi.labda mume anmeona urembo wake wa nywele unamtia hasara.
     
  10. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Huyu most probably kuna kitu kimemuudhi sana huko nyumbani.Sasa ili kujiliwaza kaona akajirembe huko salon.Lakini katikati ya Urembo huo mawazo yanamjia anabubujikwa na machozi.Kwani kina dada/mama hili halijawahi kuwakuta?


    Kuna siku niliona mama mmoja yuko Moevenpick na watoto wake wanakula lunch.Kajipamba sana ila alikuwa amevaa shades nikadhani ni urembo tu.Kumbe nyuma ya hiyo miwani mikubwa alikuwa kaiva macho kwa kulia.

    Akina baba/kaka mnatupelekaga pabaya sana mjue!

    Oneni sasa! Huo mchozi siyo wa maumivu ya kurembwa wala siyo wa kulazimishwa kunyoa nywele maana hapo naona process ya Touch-up kwenye highlights ikiendelea na touch up hiyo kwenye salon za uhakika si chini ya 40,000/=
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    WOS nadhani wewe uko sahihi kabisa ...
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyu kapigwa biti na bwana akanyoe cz
    amekuwa akitoka akiulizwa anasema alikuwa saloon
    WAKATI SI KWELI.

    ANALIA HANA SABABU NYINGINE YA KUTUMIA.
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole mrembo mie maumivuuu ya mapenzi nayaogopa sanaaaa
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Labda kalazimishwa kufanya yale mambo!!au anadeka!!
     
  15. n

    ngoko JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anajiuliza jinsi gani ataweza ku manage hizo request za mahusiano baada ya urembo kukaa sawasawa
     
  16. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Avata yako inatisha!
     
  17. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Awahi loliondo kwa babu.....:msela:
     
  18. doup

    doup JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja niiangalie tena hiyo picha
     
  19. aye

    aye JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    au anaekti muvi za kinakanumba
     
  20. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    You are absolutelly correct, ingekuwa maumivu ya nywele tungeona angalau shingo haikunyooka hivyo.
     
Loading...