Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ladies Na Pairs Luluki Za Viatu: Why?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Superman, Dec 7, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Spouse wangu, I lost count zilipofikia pairs 100 baada ya 4 years ya marriage . . . sasa sijui idadi aliyonayo.

    Vingine havivaliwi, kila msimu au sherehe na kiatu chake . . . . sasa hata sijui ni kwa nini. Katika kipindi chote nina pairs mbili za viatu ambavyo ni vile vya 2006 mpaka leo viko kwenyue chati na kila siku navivaa kazini.

    Ni huyu Madame Superlady tu au ni kwa Ladies wengi?

    Kwa kuwa jukwaa lenu pendwa wapo ladies wengi na gents ambao spouse wao wanaweza kuwapa majibu, naomba tusaidiane kuelewa ni kwa nini?
     
  2. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si umwambie avigawe vingine.....?
    sio wote wako hivyo,wengine ugonjwa wao ni nguo,nywele etc
    majority wana kila kitu..ila kwa kiasi,nguo kiasi, viatu kiasi...ukiona kazidisha mahali ujue ana mapungufu fulani anayohisi..hivyo vitu vitajazilizia...
    :redfaces:
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hawa jinsia ya upinzani wanapendaga makompetisheni yasio ya msingi, usikute pengine anashindana na kadada kengine huko kazini kwake wakati wewe mzee unakausha ATM.

    ushauri wa ku recover: msubiri awe kizee ufungue duka la viatu, pair 100 ni asset tosha kabisa
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh!pair mia ni vingi naamini vingine vinapitwa na wakati inapendeza kugawa,,kiukweli wanawake huwa na viatu vingi kuliko wanaume,na vingine vinaweza kumaliza miaka visivaliwe,lengo wakati mwingine ni kumechisha na nguo,au pochi,n.k.Pia usisahau kuwa mwanamke ni pambo anahitaji kubadilika na kupendeza,ila pair 100 ni nyingi kiongozi.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Viatu ndio vya muhimu zaidi kwenye kivazi cha mwanamke (kwa mtizamo wangu)

    Manake unaweza kukuta mwanamke apendeza ukishusha macho kwenye kiatu ukashangaa. A lady who knows her shoes most likely anajua namna ya kulipuka na vivazi vyengine
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nakubaliana na wewe,viatu kwa mwanamama/mdada vina leta hadhi flani ivi
    haipendezi kwa mdada kuvaa nguo nzuuuuuri na viatu vya hovyo

    hata hivyo pea mia zote za nini?kwani ni show room ya viatu?e!
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mbona vichache sna jmni hebu mfanyie shopping acha ubahili!!!
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Angekuwa anavaa kidogo kisha anatoa 'sadaka', ananunua chengine.

    Kama pesa ipo shida gani bwana, mwacheni apendeze.
     
  9. F

    Ferds JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    kumbe tupo wengi tusumbukao na kuelemewa na mambo ya uzao wa eva , jamani wanawake wako complicated, ukiiacha viatu pia mikoba na mikanda ya magauni au hizo jinzi zao utakuta anataka mkanda ufanane na handbag na blauzi sasa mkosoe ni kununiwa mpaka ukome
     
  10. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    I can only imagine vile ako na boutique kwa nyumba
    that is kama sector ya nguo na nywele pia yuko poa
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ferds

    Yeye mbona hakukosowi, wewe unamkosolea nini? :p
     
  12. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,178
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Mbn ni kawaida tu!ndio mwanamke inavotakiwa ukijumlisha na mapochi pia!swadakta!
     
  13. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wanawake na shopping ni kama uji na mgonjwa! Viatu, handbags na vitu vingine ndio starehe yao. Kuna wengine huko kwa nchi za wenzetu mpaka wanaitwa SHOPAHOLIC, wana ugonjwa wa kufanya shopping.............!!

    Mimi huwa nikiona handbag nzuri nainunua kwa halafu naihifadhi, siku nikiharibu nikanuniwa naipeleka kama zawadi, kesi imekwisha!
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Mwanamke na pair nyingi za viatu ni kitu cha kawaida sana hasa kama anapenda kwenda na wakati na ana uwezo kujipatia styles mbalimbali kwa occassions mbalimbali.Nijuavyo mimi wanawake wenye nafasi zao na uchache wao huweza kuwa na hadi pair 200-kwa wakati mmoja ( na huwa na mashubaka maalum ya viatu). Hii haina maana kuwa hawagawi viatu. Hugawa ili wawe na nafasi kwa kuweka mali mpya zaidi maana kwa mkupuo anaweza kununua hadi pair 20! Hawa ni wanawake wa Tanzania na siyo ulaya.Tukubali kuwa wanawake wanapenda kuvaa na mara nyingi kila vazi atapenda liwe na kiatu chake maalum.

    Ukitoka nje ya mipaka ya Tanzania nako unaweza kuona viroja kwenye mapenzi ya viatu na wanawake. Mnamkumbuka mama wa Kwanza wa Phillpines?Mwenyewe aliwahi kusema hivi :
    I did not have three thousand pairs of shoes, I had one thousand and sixty.
    Imelda Marcos
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Masaki

    Kwani si ananunua kwa pesa yake au? Au ndo yale unataka kumpangia pesa za viatu ni sawa na matofali 100 si bora tujenge nyumba! lolz
     
  16. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hahahah! Ananunua kwa pesa yake ndio, ila sasa ndio hivyo usitegemee msaada wa pesa toka kwake, itabidi tu ujipange sawa sawa kuhudumia familia kwa kuwa pesa yake yeye ni ya shopping tu!
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Maisha mafupi na staarehe chache bwana, as long as haingii kwenye madeni na wala hakukwazi kwa kuomba pesa extra za shopping zake, mwache tu
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Shopping is a woman thing. It's a contact sport like football. Women enjoy the scrimmage, the noisy crowds, the danger of being trampled to death, and the ecstasy of the purchase.
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwa kweli hakuna mwanamke Nyewza kuisi na pea mbili za viatu labda awe hana uwezo lkn pia 100 ni nyingi!
    kuna nguo huwezi vaa na flat shoes,na wkt mwingine unapenda kuvaa flat,na huwezi kuwa na vya rangi moja lazima kila nguo uvae na kiatu kinachoendana nayo.
    Ila kila mwanamke ana kitu chake anapendelea zaidi,wengine viatu hata awe navyo vingapi hatosheki,wengine perfum ,wengine wanacolect handbags n.k.
     
  20. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hainikwazi kwa kuwa hata kama tuna mtoko ninakuwa na amani moyoni mwangu kwamba binti huyu anajua sana kuvaa kulingana na sehemu tunayokwenda. Ndio maana sina pingamizi na hili!
     
Loading...