Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ladies kama wewe utachukua hatua gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Oct 24, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Salam MMU membaz miss u big T.
    Naanza na mkasa unaonishangaza !
    Huyu jamaa ,Kabla hajaoa alienda kijijini kwao na kuleta binti mrembo akiwa ni mfanyakazi wake wa ndani
    Amekaa nae muda mrefu huku binti akishuhudia pilika za jamaa wakati akileta girlfriends zake Na kufanya utambulisho mzuri tu kuwa ni msichana wake wa kazi na vile vile anamchukulia kama ndugu yake.
    Muda wa kuoa ulifika jamaa kaoa na kuleta mke ndani ya nyumba wamekuwa na mahusiano mazuri tu kati ya mke/ mme na binti wa kazi.
    Mama mwenye nyumba mungu amemjaalia watoto wawili.
    Mara binti wa kazi nae alibeba mimba kisha alimleta jamaa na kumtambulisha kwa dada na shemeji kama ndo baba mwenye ujauzito
    walimpokea vyema na kumuuliza nini hatma yao ,jamaa alisema atamuoa mambo yakikaa vizuri
    Alienda kwao kujifungua na kukaa miezi sita kisha kurudi kuendelea na ajira yake kama kawaida.
    Alifanya vema sana ktk kazi zake za ndani na kumuheshimu sana mke wa jamaa
    Mama alimpenda sana na kumchukulia kama ndugu wa mmewe na wake pia,pia baba wa mtoto alikuwa anakuja mara kwa mara kumuona mwanae.
    Jamaa baada ya mtoto wa H/G kutimiza miaka 3 Ndipo kaamua kuvunja ukimya kwa kuita ndugu na jamaa kuwatambulisha kwa binti wa kazi
    bila kusita alisema huyo binti ana uhusiano nae toka kijijini na hata kabla hamjamuoa wife na mtoto ni wake na ameamua kumuoa kama mke wa pili
    Na pia ameshamjengea nyumba anataka kumwamisha………………………
    Haya kina mama wenzangumlio kwenye ndoa na mnaotarajia kuingia kama wewe ungechukua maamuzi gani?
    Hekima inahitajika hapa …maana mama mwenzetu amechanganyikiwa.
    Na nyie baadhi ya akina baba kwa nn mnafanya hivi lakini?
    Mbona mnatuumiza sana !
    Based on true.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Daaah! Kama dini inaruhusu amuoe tu, manake kama wameshapata hadi na mtoto? Ila huo uhusiano wao haujaanzia kijijini. Wameuanza baada ya kuoa.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni kumsikitikia tu huyo mwanamama. Kuna mrembo aliambia all men are animals..mwanzoni sikumuelewa but with time nimejagundua alichokuwa anasema kina ukweli flani
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!! Huyu binti anajua kutunza siri aisee...loh
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    :hatari:....
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    huyo mama atulie tu by the way kwanza utafanyeje hapo ni kuanza tu maisha ya ukewenza na kukubali ratiba
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwanza kabisa huyo mama lazima akubali part of the blame...nasema hivyo kwa sababu she did not do her homework....kabla hujaolewa lazima uhakikishe kuwa kweli huyo jamaa unaifahamu historia yake.

    sasa chakufanya ni hivi...kwanza akubaliane na hali aliyojikuta nayo. pili hapa ndoa tena hakuna...mana hakuna trust tena
    hivyo basi nivyema atafute divorce.....hii hadithi yakusema oh lakini watoto waototo itakuwaje ni ulimbukeni...sepa becoz ukibaki utaendelea kuwa iserable na hii itaenda hadi kwa watoto.....time to back the bags and leave!!!!!
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    miaka yote hiyo mama hata hakuhisi chochote.................inaumiza sana ufa aliojenga kwenye ndoa yake ni mkubwa hata mke akiamua kuendelea kubaki kwenye hiyo ndoa trust me things will never be the same again!!!!!!!!!
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    sasa na yule kaka aliyejitambulisha na akasema atamuoa huyo binti wa kazi, ameishia wapi?
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kha! I need to take a nap kwanza. Mpe pole huyo bibie
     
  11. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    eeeh yule kaka alojitambulisha kapotelea wapi??
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pack and leave
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Usijali sitokufanyia hivyo katu hata siku moja
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ngoja tusibirie mama wa kwanza atuambie maana hata mimi nina hamu ya kujua mshikaji ilikuwaje
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Rahisi sana kumsemea mwenzio!
     
  16. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Khaaaaaaaaaaaaaa...Talaka
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseeeeeeee!!
    Maskini dada wa watu..mpe pole sana.

    Binafsi ningekua kwenye viatu vyake kungekua hamna kuangalia nyuma ila inawezekana yeye akawa tofauti kwahiyo nashauri :Kwanza akajipumzishe mbali na mumewe na huyo mke mwenza mtarajiwa kwa muda afikirie anataka nini.
    Baada ya muda atajua kama yuko tayari kusamehe yaliyopita/kuvumilia alichofanyiwa na kuishi maisha ya wake wawili.Na kama ndivyo arudi kwake maisha yasonge.

    Kama hatoweza ajiweke vizuri...mazingira ya yeye na wanawe kuishi maisha ya kuridhisha kisha aombe talaka amwachie dada wa kazi nyumba.
     
  18. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmmh! inauma sanaaaa hasa ukizingatia amemchukua huyu bint kama mdogo wa mumewake kinacho umazaidi nikufanywa mjinga na watu wawili unao waheshimu nakuwathamini,mwambie avute subra najua sio rahisi lakini ajikaze akiwakama mwanamke anatakiwa kua na ustahamilivu,kama dini yao inakubali kuoa mke wapili na yeye yuko tayari na hata kama hayuko tayari kuishi na huyo bwana asiamue kwa sasa.....
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sweetlady hawa watu ni wakristo ..swala la huu uhusiano hata mie nakosa majibu...
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Chauro hiki kisa kimenisikitisha sana kila nikiwaza sipati majibu ,hivi unakaa na adui ndani ..mnakula sahani moja bila kujijua mpaka mtu anazaa na mmewe bila kutambua.
     
Loading...