Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ladies kama ni wewe utafanya nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by condorezaraisi, Apr 2, 2012.

  1. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mfano mme/Boyfriend kaondoka labda siku iliyopita mchana na karudi nyumbani kesho yake asubuhi
    Au kaingia nyumbani saa saa tisa ,kumi au kumi na moja ..imezidi kaingia asubuhi kweupe?
    Na hii imeshatokea kama mara tatu au nne katika miaka tofauti tofauti...

    Reaction gani utakuwa nayo kwa muda huo atakaoingia:A S-fire1:?
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    The first thing nitamuuliza alikua wap?jibu lake ndo litanipa next step
     
  3. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante mama Isaac
    Ngoja niwasubiri na wenzangu nilio nao Arumeru..
    Maana hatuishwi kudanganywa nilikuwa nalinda kura Arumeru
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama keshakua anafanya haya mambo japo mara moja kwa mwaka na akija same story gari iliaribika na huoni hata dalili,au aje na story mpya kila mwaka mie ningesema basi asijipe shida yakujiiba aende akalala kila siku kwa raha zake...
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hata ukimuuliza unadhani atakupa ukweli?
    simple mie nitaondoka two days akiuliza namjibu tu gari liliharibika....
    atajituliza mwenyewe..........
    maana wanaume wengine wanataka undava ujibiwe kwa undava bdo akili zinawakaa sawa






    {dont try this at home......loh}
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ntampa maji aoge, kama hajala ntampa pia chakula, kisha ntampa na ile kitu iliyonitoa kwa baba na mama. asubuhi ndo ntamuliza alikuwa wapi nami ntapima utetezi wake kwani ntakuwa namwelewa tabia yake ni vipi anadanganya ama anasema kweli na maisha yatasonga.
     
Loading...