Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ladies and gentlemen tujadili hili.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WALIMWEUSI, Mar 27, 2012.

  1. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ladies and gentlemen, habari zenu!!

    Ivi kwa nini wengi wetu hatuwezi kudumu katika uhusiano bila kufanya ngono/mapenzi hadi tukioana? Hata walokole uvumilivu unawashinda jamani, yani mnatongozana leo baada ya wiki mnapeana mambo, kwa nini tushindwe kuabstain hadi ndoa?Ebu kwa ambao wameweza hii kitu watupe uzoefu sie ambao bado hatujafikia umri/hatujajiandaa kuoa/olewa tufanyeje ili waoaji/waolewaji tuwapate wenza mabikra, tuenende na mafundisho ya dini zetu na tufikie lengo la Tanzania bila Ukimwi?

    Nawasilisha.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Haiwezekani, lazima mjuane kwanza. Hakuna kuuziwa mbuzi kwenye gunia meeeeen!
     
  3. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Dah, hadi walokole meen! Mbona kwenye biblia na msaafu tunakatazwa men, au ndo shake before use!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kauliza kule unakoamini watakupa mbinu, hapa njoo ukiwa wameshakutenda ndo tutakuelimisha.

    Sie kazi yetu ni kutabiri mechi zilizokwisha chezwa na si yajayo.

    Mbona misahafu iko clear kabisa?
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kwani walokole hawana hisia meeen? Au wakiokoka wanapewa roho za malaika meeen?
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hasomi misahafu huyu.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    tunajiendekeza
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    hivi ni kwa nini ukiuziwa kondoo usifungiwe kwenye gunia kabisa akiwa sealed......mpaka tumbinue tuangalie na mkia kama umenona na nini na nini....hivi kwa nini....?
     
  9. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisaa, unajiendekeza jamani, why cant we change? Ila sijui ni lini tutabadilika mana watu hata hiyo ngono/mapenzi palipohalalishwa tu siku hizi hapatumiki, watu wameshachakachua long time! may God forgive us!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu wahusika hawataki. . . kama wewe unataka subiria bila kuuliza "iweje jirani nae hajafanya kama mimi??".
     
  11. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli ni kwenye kila jambo binadamu tumezidi kuziachia hisia zetu zituongoze..hadi kuna msemo watu watakuambia 'follow your heart' wakati bible inasema clear our own hearts deceives us! Matumizi ya ubongo yanazidi kupungua siku hadi siku....
     
  12. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ngumu sana kusubiri hadi ndoa! Ukikuta ni incompatible je!? Inakula kwako!!
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,592
    Likes Received: 3,833
    Trophy Points: 280
    kwa wote tunaokataa ni kwa sababau tumeshado before..ila jaribu kukumbuka kipindi kile kabla! uliona everything is possible..
    so mi nadhani ni more of utandawazi uliotuaffect...everything nowadays is about sex, revolves around sex...is sexy!
    ukiweza kuepuka kufikiria abt sex though, utakuwa umevuka a milestone katika kuji-keep pure! usifikirie mwenzangu ana enjoy vipi? au sasa kama kila mtu anafanya kwanini mimi? yani dont raise any doubts within urself...hapo tu ndo utaweza!
    otherwise, itakuwa ngumu ukishaonja tu mara moja...weeeeeee..utawapanga hata kumi kwa siku...#experience!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mentor hata ambao walisha'do' bado wapo wanaoweza kusubiri, sema tu watu hawataki kuanza kulalamika na kulalamikiana wakati wameshafunga pingu.
     
  15. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    one thing i have come to realize abt ppl who abstain tend to be masters of m.a.s.t.u.r.bation.
    sasa ya nini ujiweke kwenye hilo kundi wakati unaweza kupata kitu.
     
  16. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    na kweli usije kukutana na kitu kama goti ukashindwa kimbia
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    uzuri ni kwamba, at the end of the day, kila mtu atabeba mzigo wake mwenyewe... so, anayetaka ku-abstain ruksa, anayetaka kuonja ruksa pia
     
  18. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mi mpaka sasa navumilia. Ni kitu kinachowezekana kabisa. Kama mnabisha basi msichana au mwanamke yoyote yule ajaribu kunipatia na haone kama nitakubali.
     
  19. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ...good.....
     
  20. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Ni kwa sababu utamu wa kondoo ni mkia wake, kwa hiyo shurti uukague kama umenona!.
     
Loading...