Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lack of political tolerance!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gsana, Aug 29, 2010.

  1. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hi wananchi wenzangu,kipindi cha uchaguzi sio muda wa wanasiasa kupiga ngonjera zao tu bali na sisi waalikwa kuwapima wenzentu. Leo nilikuwa jangwani tangu saa nne asubuhi mpaka giza linaanza kuimalizia jumamosi hii,Chadema inaelekea ikulu ivi ivi kimzaa mzaa! Kinachotia kero ni hawa vibaraka,yani wateure wa watawala waliopewa kuiweka Tbc hewani kukata matangazo ya waheshimiwa wa Chadema kwa visingizio vya ajabu ila sababu ya kupasha habari njema! Waache tu! Pia Tbc wamerusha wagombea wa ubungo pia mama kachanganyikiwa mpaka kashindwa kujibu tuhuma akakimbilia kuhamaki eti ataenda mahakamani kumshtaki mpiga kura wake aliyemhoji swali gumu. Wana Ubungo uyu mumama muogope kama ukome ,mwambie akaendeleze huo umafya wake uko kwenye u DC wake!
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mada inaweza kuwa nzuri, lakini wasomaji wakapotezwa lengo. Ndugu zangu tujitahidi:
    a) kujifunza zaidi kiswahili fasaha (cha kusema na kuandika);
    b) kusoma/kusahihisha maandishi kabla ya kuyapost ili kupunguza makosa;
    c) kukwepa sentensi ndefu mno.

     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Yule mama nilimwona jana anafoka hajui kuwa anaongea na wateja wake ie wapiga kura.
    Ile jazba inatosha kumnyima kura
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mkuu Njowepo,
    Labda ingekuwa vyema mueleze vema kilichoendelea!
    Ni mama gani huyo aliyepagawa na kushindwa kujibu maswali?
    Wengine tupo huku sweka, hatujui kilichoendelea huko jiji kubwa Dar!
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Details iko kwnye thread fulani sii kumbuki.... infact inaweza kuunganishwa...
     
  6. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Thread hii ni incomplete, haiendani na kichwa cha mada.Mambo yamechanganywa sana hivyo kukosa uelekeo wenye mantiki.
     
Loading...