Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LABouratory attendant vacancy

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mama Mchungaji, Apr 1, 2010.

  1. M

    Mama Mchungaji Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu, kuna nafasi ya labouratory attendant,vigezo ni awe amefanya kazi kiwanda cha rangi, na amesomea kazi hio. yaani awe na certificate.
    kwa anayehitaji plz aweke namba ya simu ntampigia na kumpa details zote muhimu ambazo sijaziandika hapa..
    note: kazi yenyewe iko hapa dar
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ok mkuu,
    wenye kusaka kazi haya sasa...
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    isije ikawa April mosi...
     
Loading...