Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

labour law.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by nkowowo, Apr 21, 2012.

  1. nkowowo

    nkowowo Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    In what extent, domestic workers are protected by The Employment and Labour Relation Act of 2004.
     
  2. mka

    mka JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu unafanya research nini?
     
  3. nkowowo

    nkowowo Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna cha research wala nini, jst i want to know,
     
  4. Mau

    Mau Senior Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanafunzi wa Tanzania hawataki kufikiria hata kidogo yani Amepewa assignment darasani badala ya kwenda library unaenda kwenye pombe ukirudi ukute tumekujibia, nenda library utuambie nimepata haya hapa tukurekebishe kabla hujapresent assignment yako. Acha uvivu
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hili swali la darasani kabisa! Mkuu ingia Library, hapa ukitafuniwa haitakusaidia lolote, sana sana itakuharibu!
     
  6. Mau

    Mau Senior Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa inaonesha ni mvivu wa kufikiri, kwanza ndo kajiregister JF tarehe 21 siku hiyohiyo anatuletea swali lake la assignment, Wanasheria wa JF hawapo hapa kwa ajili ya kuharibu kizazi cha sheria kinachokua, mdogo wangu Ingia Library, pia browse online utapata majibu mengi na utachagua mwenyewe njia ya kujibu swali lako coz to what I know there is no katika sheria there is no 100% answer. Mdogo wangu tukikujibia hilo swali tutakuwa tumekuharibu kitaaluma badala ya kukujenga
     
  7. t

    temba peter Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  8. nkowowo

    nkowowo Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks, but sio assingment nilitaka kujua tu ideas za wanajamii wanasema nini kuhusu wafanyakazi wa ndani kama kuna sheria yoyote inayowalinda may be mfumo wa swaali umewafanya muone kama ni assg and then kujiunga na kuuliza swali is not an offence . IF U DONT HAVE ANY IDEA JST STAY KAM.
     
Loading...