Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laboratory part time

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DAVIES, Jan 24, 2012.

  1. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamani nimemaliza chuo cha Singida health laboratory assistant natafuta part time Dar es salaam please anayefahamu nazani mnajua wizara ya afya ina migogoro ya madaktari hivyo ajira kapuni kwanza tusaidiane wapendwa 0652060181
     
Loading...