Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Labda nimeelewa vibaya kauli mbiu ya kutokomeza malaria.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakuruvi, May 14, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Siku ya malaria duniani pamoja na changamoto na mipango endelevu ni kuhakikisha kuwa vyandarua vinasambazwa kwa wingi ili kutokomeza malaria ifikapo mwaka 2013.

    Lakini wazungumzaji hakuna mahali wanapoonesha kushirikiana na idara nyingine kama za miundombinu, halmashauri katika swala zima la usafi wamazingira, kwani kwa kuboresha mazingira, uzoaji wa taka, usafi wa mifereji ya maji taka kama ule wa barabara ya Morogoro toka Ubungo mpaka Magomeni ni mchafu mno.

    Mimi nasema bila usafi wa mazingira! achilia mbali kugawa vyandarua kwa kila kaya ila hata tupewe vyandarua tuvivae. Malaria ng'oo! ''Malaria haikubaliki''.
     
Loading...