Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Labda ni Ajira & Usimamizi Hafifu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibunago, Dec 10, 2010.

  1. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilipoangalia Gwaride rasmi la sherehe ya miaka 49 ya Uhuru pasipo kusita niliwapa alama 6/10 .

    Precision & uniformity ni mambo hadimu.

    Mwenye video atuwekee turejee tena tuone. Karibu gadi nyingi zilikuwa na kigugumizi wakati wa kumaliza kutoa heshima kulia (mwendo wa haraka) ili kuendelea na mwendo.

    Jamani yaani kweli, baada ya mazoezi ya muda mrefu kwa ajili ya Siku kubwa kama hii unaamrishwa 'macho mbele' halafu wewe unaanza kujikanyaga kanyaga.

    Sipati picha. Labda ni wakati muafaka wa kufukiria jinsi tunavyowaajiri maaskari wetu siku hizi au pia usimamizi na nidhamu umeshuka; pengine ndio maana hata na vitambi vimeongezeka!

    Hata wanaotoa amri wengi wao hawafuati rhythm za bendi na zile sauti za 'simba' zilikuwa na wachache sana.

    Tunapozungumzia Precision kwenye Drill nakwambia ni raha maana hubadilika na kuwa sanaa ya aina yake na wengine wakidhani mazingaombwe. Sio Askari anashika bunduki kizembe inamgonga gonga na kutaka kumponyoka.

    Ukitaka kuangalia mfano wa ninachosema angalia hapa, tena kwa wazee wa suti.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wacha watu wale posho bana!
     
Loading...