Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Labda,huenda_Angejipiga Risasi...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Aug 7, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kwa haraka haraka niliyoyaona kwenye picha ya Marehemu.

    1.Nguo zake zimejawa vumbi?
    2.Pale chini zimeonekana damu?
    3.kiti kimetumika sehemu ambayo haikuitaji kiti?
    4.Urefu wa Marehemu na Kinyongeo havina uhusiano.?
    5.Si haja kubwa wala ndogo iliyoonekana kwenye mwili wa marehemu?
    6.Mwili wa Marehemu umeonekana kubonyea kidogo si kawaida kwa mtu anaejinyonga?

    Mengine mtaongezea wadau,lakini hayo machache yananipa shida kuamini kama amejinyonga.
    Ingawa mawazo yetu yamejikita kufikiria kuwa ameuwawa na wale aliowataja Kuwa ni Police ambao hushirikiana na Majambazi....

    Mimi naamini kbs kama angekuwa na wazo la kujiua angejipiga Risasi,na kuondo wingu zito lili tawala kifo chake mpaka muda huu....
    uchunguzi uanze kwa kuwakamata watajwa wa matendo maovu ndani ya jeshi la Police....
    Over.
     
  2. m

    markj JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    NAONGEZEA: MIKONO NA MIGUU YAKE IMEPINDA! JE? NIKWENI MTU AJINYONGE MIGUU ISINYOOKE NA MIKONO!

    nitashangazwa sana kama watz sasa tutakuwa tunazidi kupeleka kesi zetu polisi bora tumalizane wenywe tu! huu ni dhairi! wamekifanya wao hiki kitendo, na zaidi zaidi waliokifanya watakuwa nia wale wa dr! mana inaonyesha sio wasomi hata punje! ata ku plan matukio hawawezi! je? wataweza kuplan usalama wa raia kama tutaingia vitani! shame on them
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habari gani tena hii, Mbona siielewi?
    Embu iwekeni bayana.............
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    ni mim nazani ndio nimekurupuka na kudandia kwa mbele?? Tafadhali jamani nijuzeni ili tuende sawa
     
Loading...