Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Labaratory Attendant.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Paul Kijoka, Mar 21, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Habari wapendwa. Kuna ndg. yangu mwenye umri wa miaka 28 na uzoefu wa miaka 5 anatafuta kazi tajwa hapo juu. Amesomea kwa ngazi ya cheti.

    Kama kuna yeyete anayemwitaji naomba awasiliane namim kwa 0713405003 au pkijoka@yahoo.com
     
Loading...