Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laana kubwa imeikumba CCM nzima kwa dhuluma kubwa kwa watu masikini -Umemuona Bi.Mwajuma Ramadhani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Oct 7, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana JF nilikuwa naangalia news hapa kweli nime shake .Yule mama wa miaka 106 kutoka Geita hadi Dar kutafuta haki tena hana nauli kwa kuomba lift.

    Kamtaja Ngeleja, Kamtaja Kafumu, na wengine. Katishiwa maisha , kaporwa eneo lake la madini na ni urithi. Kweli laana iko CCM na serikali yetu .Yule mama akahamie wapi afanye nini? Jamani nyie mnasemaje? Mmemuona mama analia hadharani ITV?
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    katumika kisiasa... mwenye 106 years anamjuaje ngeleja??

    i dont like ufedhuli lakini siasa ikizidi balaa
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Mkuu hebu nifafanulie katumikaje kisiasa ? Ina maana unapinga madai yake au mimi ndiye sijakuelewa ?
     
  4. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wewe nae ni gamba!ina maana m2 akidai haki ni kwamba anatumika kisiasa?CCM imelaaniwa
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kama alichokisema ni kweli, haitajalisha kama alikuwa anafanya siasa au laa.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    No, yule Bibi sio chizi anaelewa anachokisema! She is right na docs zote anazo! yule ni mfano mdogo wa waTZ wengi, nakumbuka sana sana mwaka juzi Mama yangu alivyoporwa Nyumba kule kijijini kwetu na kupewa kwa mtu mwingine ambaye wala hakua mtumishi wa serikali! Duniani kuna mambo jamani
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Mkuu if I read well between the lines naona kuna kitu .Nyumba akaporwa akapewa mtumishi ambaye si mtumishi je unaongelea hizi nyuma za sirikali ambazo Mkuu Slaa anazililia hata sasa ?
     
  8. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wazee kama hawa waliodhulumiwa wapo wengi sana. Amemtaja kafumu kama mtu hatari aliyemtisha atamweka ndani akija Dar.
     
  9. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ccm imelaaniwa na itaendelea kulaaniwa.
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,462
    Likes Received: 9,197
    Trophy Points: 280
    Hamna dhulma hapo, haman anaemiliki kilicho chini ya Ardhi wala huwezi kukirithi. Yeye chake ni cha juu ya ardhi. Huyo bibi akajipumzikie hao wanaomtumia kisiasa ndio wanaomdhulumu na ndio wenye laana.
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kwani akiwa na miaka mingi ndio hawezi kumjua Ngereja?
     
  12. j

    jigoku JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Atakuwa ametishiwa ili asimchafue jamaa maana si alikuwa yuko kwenye kinyan'ganyiro? Na kwa kuwa watanganyika ni wadangayika ndio maana kafumau aliwaongopea wana Igunga kwamba yeye alikuwa hausiki na kuidhinisha maeneo wakati leo bibi anamtuhumu halafu wengine mnasema siasa na sio hayo tu kuna document nyingi kafumu alisaini na bibi yule sio chizi abebe karatasi zake hadi huku wakati hana anachodai.

    Okay sawa anatumika kisiasa wazee wa Africa mashariki nao hawadai, juzi mlivyokuwa mnawapiga kupitia vibaraka wenu polisi ilikuwa je? Leo uje useme bibi hadai vipi? Endeleeni kudhulumu na unyanyasaji
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    wao si walizaliwa na chama wacha chama kiwaadhibu..............pole sana bibi
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lunyungu karibu jamvini...!

    long time
     
  15. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :shock:Ushindwe na ulegee! unadhani kuwa na umri mkubwa ni chanzo cha utahira? ndio tuseme wewe ukizeeka utakuwa bongo sinzia na udenda ukikutoka? Naona ungekuwa Shinyanga ungewa mwuaji mkubwa wa vinkongwe. Baba yangu ana 92 lakini ana sound mind, anaweza kujenga hoja na anajua news za yanayoendelea duniani!!
     
  16. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kafumu huyu huyu wa Igunga?Nadhani ndio maana Serikali ilihamia kule kuhakikisha anashinda,ni malipo ya kazi aliyofanya ya KUIUZA nchi na rasilimali za madini wakati ule ni Kamishna wa Madini.CCM Magamba,bila Kukwanguliwa hawawezi kuliwa!!
     
  17. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Chunga, bibi wa miaka 106! hiki ulichoandika itakuwa ni laana yako!
     
  18. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    .hawa wazee wanatakaga wenyewe angesema kipindi cha kampeni kamfumu angempa haki yake na angesaidia wana igunga kumfahamu huyu mtu sasa mwache akome na liwe funzo kwa wengine na wazee wenzake wanayo ipa kura ccm
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Kafumu kugombea Ubunge kumemshangaza sana hata Dr.Lwaitama leo kwenye ITV sijui kipindi gani kile .Yaani kamfanya anajiuliza kwamba ni kitu watu wana kazi na kukimbilia mjengoni ? Kafumu kalipwa fadhila for sure ila Igunga watajuta .
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,235
    Likes Received: 11,583
    Trophy Points: 280
    speak for justice and avoid the ignorant." (Qur'an 7:199)
     
Loading...