Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laana iwe juu yako Profesa Rwekaza Mukandara kwa 'Slogan' hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Feb 3, 2008.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ndiyo nadiriki kusema ulaaniwe tena kwa herufi kubwa mno. Umesoma kwa pesa ya Mtanzania na mlalahoi leo unatesa na hujali tena uloko toka. Matunda ya Uhuru wewe na JK mmeyafaidi lakini mnatunyima sisi. Ulaaniwe kwa maneno yako kwenye Ilani ya CCM. Kazi Mpya, Nguvu Mpya na Ari mpya.

    Ulaaniwe kwa maneno ya Maisha bora kwa kila Mtanzania, Laana hii iwe juu yako kwa kuwa umempa JK anayatumia kuwaimbisha Watanzania mwaka wa 3 sasa na matumaini yao yana yeyuka na sasa wanasema Maisha bora ni kuchapa kazina si ukaa vijiweni.

    Maneno yako uliyo wapa CCM na wao wamesha kupa cut lako kwamba Tanzania yenye Neema inawezekana lakini Neema iko wapi hadi sasa? Nasema Ulaaniwe sana tu.

    Maisha bora kwa kila Mtanzania leo yako wapi?
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    lunyungu fanya uwe na rangi ya kijani kama wenzio kazi kubwabwaja t u

    fanya kweli kwa kuiga mfano wa mkjj na mzee es na wengineo

    kazi kuja na maneno mengi utadhani umekunywa matapu tapu
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Prof. Mukandara- rafiki na jamaa yangu kafanya tena kosa gani?

    Kwa nini alaaniwe?
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    lunyungu huyu ana habari nzito tatizo lake hamalizi maneno anatutega.

    kama anatoa kitendawili ili tuague
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mtu wa Pwani haya ndiyo majibu yako kwa hoja yangu ama umeamua kunipomoshea matusi tu ? Si lazima uchangie unaweza uka skip na bado utakuwa mtu yule yule . Au haya maneno yamekuchoma ?
    Hoja ijibiwe kwa hoja .
     
  6. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa na ww ukweli ndio huutaki?

    yaani kuiga mfano wao wa kuipata hiyo rangi ya kijani rangi ya uhai na maendeleo utapungua nn?

    au ww kazi yako kuja kumwaga pumba tu?
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mtu wa Pwani,

    Mimi siihitaji rangi ya Njano ama Kijani. Niko tayari kuwa na rangi ya Blue ama nyingine yeyote lakini si njano na CCM. Pumba nazo ni zipi? Unataka kusema kwamba si Mkandara ambaye aliwapa haya maneno wana CCM na JK kuanza kuruka nayo ama nimekugusa pabaya? Laana Mwenyezi ikushukie nawe uungane na Mkandara kwa kuwaimbisha watanzania na kumbe CCM tunawafanyia kitu kibaya wananchi. Tunawaibia na kuwahadaa kila mara.

    Nasema laana hii ishuke .Imesha washukia watu wa serikalini ndiyo maana kila walicho kiiba sasa ni mkorogo mtupu. Mukandara na redet wako kimya wanaangalia namna ya kumuokoa mzee maana majuzi redet imesema nyumba ni chafu lakini mwenye nyumbani ni msafi . Slogans hizi sasa zitakufa soon Mukandara anza kutafuta mpya .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lunyungu,

    Nilidhani utatumia hekima kupinga hayo maneno lakini, ulichofanya ni sawa sawa na hao unaowalaumu kwamba wanaimbisha watanzania kwa ... ari,nguvu, kasi.... na Maisha bora kwa Kila Mtanzania...

    Ni UZEMBE wa hali ya juu... kwa Mtanzania kukaa chini akidhani ataletewa maisha bora...

    Maisha bora yana definition nyingi... nitakupa moja...

    Watu wa Arusha wana Maisha bora kuliko wa Eldoret, Watu Dar es Salaam wana-maisha bora kuliko wa Mogadishu....

    Mzazi aliyekuwa hawezi peleka mtoto wake sekondari... sasa hivi anaweza ana maisha bora zaidi....

    Mwalimu aliyekuwa anapokea mshahara tareye 45 hadi 60, ana maisha bora kwa kuwa anapokea tarehe 23-25 tena kwa uhakika...

    Mwananchi wa Dar es Salaam ambaye hajawahi ona maji yanatoka bombani kwa nyumba ya jirani au nyumbani kwake ana maisha bora zaidi... etc. etc...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. M

    Masatu JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe Lunyungu si ukubali hiyo rangi ya njano kwa kuenzi timu ya yako ya Yanga! si kila njano maana yake CCM kuna njano nyingine zina maana ya Samba la Brazil muulize mkuu Brazameni atakusaidia kwa hilo
     
  10. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa Mukandara alaaniwe kwa kutoa maneno au am i missing something here?

    Soon watu watakuwa wanaogopa kutumia creativity na akili zao kuja na slogans za nguvu kuogopa kulaaniwa.
     
  11. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huyu mbishi tu sasa tuseme huyu halali mchicha?

    au tuseme miti yeye haitizami akiitizama inamtia kiwewe?

    unajua rangi ya kijani ndio rangi ya amani na ndio rangi ya uhai.

    hivi kama unaendesha gari na ikawaka rangi ya kijani lunyungu unafanya nn?
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Nasisitiza kutotaka kuitumia hii rangi full stop
     
  13. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sawa mkuu lakini unaelewa kwa mzee es na mkjj na kichuguu na mtanzania na wengineo wana rangi ya kijani?


    sasa fanya kama walivyofanya wao halafu mwambie mkuu wa kaya akuwekee nyekundu au nyeupe sio tatizo.

    ujumbe wangu ulikuwa ni huo

    na matashi yako yataheshimiwa
     
  14. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    waarabu wa pemba................!!
     
  15. bily

    bily JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 6,696
    Likes Received: 984
    Trophy Points: 280
    Wanajamvii leo nataka tujadiliane kuhusu nafasi ya makamu mkuu wa chuo kikuu cha dar es salaam (UDSM) Prof Mukandala katika siasa za Taifa letu na maendeleo kwa ujumla katika Taifa letu MODE NAOMBA USITOE HII THREAD:

    Nianze na utangulizi

    Prof Mukandala ni kati ya washauri wakuu wa mh JK katika masuala ya siasa kwa kipindi ambacho nimemfaamu Prof Mukandala ni mtu katili dikteta ambaye hajawai kutokea kuwa VICE CHANCELLOR WA CHUO.

    Huyu jamaa ndiye anaempa JK kiburi kila kitu kitakachotokea atasema NI UPEPO WA KISIASA. Ila ninachojua ni kwamba ukitaka kumpima binadamu yeyote mpe madaraka katika taasisi yoyote akika Prof Mukandala nakusikitikia unavyoendeshwa kisiasa na wanasiasa ambao kielimu umewazidi na kujikuta unawakatili watoto wa wauza mkaa, gongo na mama ntilie hadi wanapoteza haki yao ya msingi ya kupata elimu.

    NI HUYU HUYU PROF ALIEANDAA FUND RISING YA KUKUSANYA HELA ILI KUJENGA STUDENT CENTRE UKU KWA MAKUSUDI KABISA AKIIPA KISOGO MABWENI YA WANAFUNZI WANAOLALA CHUMBANI 12 MABIBO HOSTEL NA ZAIDI HUKU KAMPASI KUU MAJENGO YAKIWA CHAKAVU HASA HALL 2 NA 5.

    Kati ya watu ambao wameifanya ELIMU NA SIASA YA TANZANIA IFIKIE PABAYA NI PROF MUKANDALA. Nawasilisha.
     
  16. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,317
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Huyo jamaa ni zaidi ya shetani kwa anayowafanyia watoto wa wakulima.
     
  17. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2013
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bepari la kihaya!
     
  18. l

    lecture Member

    #18
    Mar 31, 2013
    Joined: Feb 25, 2013
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha majungu politician yuko pouwa
     
  19. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2013
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Maisha yake yote Mukandara hajawahi hata kuwa na bajaj ya kukodisha ; sasa huo ubepari kaupatia wapi kama sio kuiba fedha za REDET!!! Sintashangaa kama nae amekuwa mwizi kwani hao anaowashuri wanafamika kuwa ni mafisadi papa! Similar birds flock together.
     
  20. R

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2013
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,235
    Trophy Points: 280
    J.K ndo mburula,hana za kujiongeza licha ya Mukandara kuwa na ya kwake ila kwasababu nchi alikabidiwa yy,yy ndo mjinga.
     
Loading...