Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

La mgambo limelia jamani natangaza sensa ya wanaume wasiopenda mawigi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, May 21, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naanza mimi ni wa kwanza. Mawigi yanani-put off sana. Kama na wewe hupendi mke/gf wako avae wigi tafadhali niunge mkono. Natanguliza samahani kwa akina dada mnaovaa mawigi. Msinishambulie mtoto wa mwenzenu. Sijazoea kelele.
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Halaf kuna wengine wanavaa mawigi ya kitani, kwenye mchezo ukijifanya una mzuka wa kuvuta manywele yanakukatilia mbali vidole, yalaaniwe mawigi.
     
  3. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duu unakuta amelivaa but ni so artificial, rangi ya kijani hapa ndo unachanganyikiwa
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    am watching........
     
  5. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Klorokwini sikutanii, hiyo ilinitokea real kabisa! Bibie alijisikia vibaya sana kwa sababu alikuwa ameacha nywele fupi lakini zimevurugika sana. It took time to reach the climax and when I reached I could not manage whatsover to have another kick! That is why, I have initiated this post just to explore what do other men think about these 'wigs'.
     
  6. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhandisi.......Sema neno moja na roho yangu itulie
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    preta mhandisi???
     
  8. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nini mbaya?????????????
     
  9. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nakuunga mkono.pia madawa mengine wanayopaka kwenye nywele yana harufu mbaya unajikuta unapiga chafya sana. Ladies ni wazuri bila vitu hivyo.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mawigi si muwaombe wavue mkiwa faragha??!
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    mhandisi.....kwanza nikutakie heri ya kupita mwisho wa dunia......pili...hivi ni nini lakini?
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    siyapendi pia though kuna wakati yanatu save,huna hela minywele imeota haichaniki na kunyoa hutaki,au huna muda wa kwenda saluni au mi nywele imekatika...!! Ila kweli siyapendi kabisaa japo ni mwanamke!
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    I have just bought one. Very expensive one!
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanaume wa jf wana vijimambo.....lol!
     
  15. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni wanawake na mambo yao msiwaingilie sana watatununia mwaka mzima bure
     
  16. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh teh!asante mhandisi maana bado nilikuwa kny toba,,,ile maneno nyingine tutamaliza mm na ww wiki ya ks
     
  17. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mimi ni mwanamke ila kuna wanawake wengine wanakera yaani wanavaa mawigi ambayo hayaendani na rangi, sura na mengine hayajashonewa vizuri ilimradi tu kafunika nywele halisi..mawigi mengine ya ki-blonde na yamefika hadi kiunoni, mweeh!!...halafu tatizo lingine ni kuwa wengine wanavaa/shoea mawigi kumbe nywele za ndani zipo kiholela yani wigi likidondoka aibu yao..kuna wanawake wengine mawigi yanawatoa vile vile..
    Nashukuru kuwa na nywele fupi na sijawahi kuvaa wigi, kwanza joto kali dar..
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unless ni mzaha (I can see mnaitana wahandisi)
    Wahandisi wanawake ni wachache sana
    Nothing wrong
    Worry not
     
  19. o

    ombeni Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello lizzy hawataki hiv kile kipindi cha SEREBUKA pale TBC1 umeondoa?
     
  20. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh,kumbe watu hamyapendi mawigi. Mi nilikuwaga napenda kushonea ma weaving,ila niliacha maana kipindi hicho nilikua na rafiki yangu foreigner chuoni akawa ananiambia kuwa kwann naweka "magazines" kichwani,basi tokea hapo huyo dada alinifanya niache kabisa.
    Cjawahi vaa wigi hata cku moja.
     
Loading...