Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

La maana la Kikwete ni lipi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Piere. Fm, Mar 12, 2011.

  1. Piere. Fm

    Piere. Fm JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naombeni mnisaidie jaman ni jambo gani ambalo Kikwete kalifanya katika awamu yake ya kwaza ambalo litakufanya wewe kama Mtz umkumbuke Rais wako huko mbeleni?
     
  2. N

    Nonda JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,177
    Trophy Points: 280
    mkuu
    Umekusudia jambo lenye manufaa au tija? Au jambo lolote tu japo la kuudhi au lenye kuumiza umma?
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uteuzi wa Mkuu wa wilaya ya MANYONI!
     
  4. m

    maselef JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Dodoma na Manyoni siku hizi ni karibu na barabara ni ya lami. Mtu kufanya kazi Manyoni na kupumzika Dodoma ni rahisi sana
     
  5. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,438
    Trophy Points: 280
    Pamoja na udhaifu wake katika kuchukua maamuzi na kuendekeza urafiki katika uendeshaji wa serikali, lakini nitamkumbuka kuwa yeye si dikteta kama Mkapa. Enzi ya Mkapa ukiisema serikali mabaya yake basi utatangazwa wewe si raia, mwulizeni J. Ulimwengu na Mzee mmoja kule Zanzabar (RIP) nimemsahau jina lake, walipata joto yake
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kumteua makamba kuwa katibu mkuu wa ccm. Kwa kweli hilo ndilo jambo jema alilowatendea watanzania ambalo kamwe hatutalisahau.
     
  7. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    umelisahau la kumteua Sophia Simba aka .................
     
  8. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ooohhh, nadhani alimsahau bahati mbaya tu. Hata mpayukaji tambwe hiza msije mkamsahau nae.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ngoja nifikirie.
     
Loading...