Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

La Liga-Barcelona hai,Real Madrid hoi...

Discussion in 'Sports' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 16, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,466
    Likes Received: 2,667
    Trophy Points: 280
    Mabao mawili ya Messi,moja la Adriano na moja la David Villa yalitosha kuipa ushindi Barcelona wa 4-1 nyumbani kwa Getafe. Bao la Getafe ni la kujifunga la beki Javier Mascherano. Wakati huohuo,Real Madrid chini ya 'The Only One' ilikandikwa 1-0 ilipocheza ugenini kwa Sevilla. Ni bao la dakikika ya 6. Sasa Madrid yazidiwa alama 8 na Barcelona. Ni hayo tu Wakuu...
     
  2. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,950
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    game zote mbili nilicheki mkuu ila ya madrid ndio ilinifurahisha zaidi maana walifungwa mapemaaaa?? Walihaha mwanzo mwisho lakini wapi?? Ila nilishangaa sana game kuisha bila red card hata 1
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,466
    Likes Received: 2,667
    Trophy Points: 280
    Ni kweli. Kulikuwa na ubabe mwingi. Hadi Higuin naye kalimwa kadi. Pepe kama kawa. Sevilla walilinda Kichelseachelsea..
     
  4. f

    follow me Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    barcelona wanajua sana mpira, getafe ni timu hatari sana kwa ile 1st ileven ya jana ya barcelona nilijua coliseum estadio wale barcelona watachezea kipigo kama walivyopigwa madrid, but kumbe yule tito vilanova nae anafalsafa zake nzuri tu na ametokea kumwamini sana adriano coreila kwa sasa, kocha kishaanza kuwamudu wachezaji wake vizuri mno,

    madrid kinachowatafuna nikukosa misingi mizuri ya long term kama ilivyokuwa enzi za delboiscou, madrid ya kina zizu hakuna tena kwa sasa, madrid hii imekuwa ya kimsimu msimu, na nawaambieni wakiboraonga tena hasa kwenye champions league i real know spanish people belive me or not, mourinho lazma aondolewe na ronaldo huwenda kweli akauzwa! madrid huwa ni mzuri sana away hasa kwa timu kama hizi sevilla,valencia,malaga,getafe,ath madrid ila this time anaonesha udhaifu mkubwa sana kwao.
     
  5. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Chini ya kapeti,kuna tetesi za mgogoro ndan ya camp ya Madrid,Wareno Vs Waspain and probably kuna ukweli hapa ukichek the way team inacheza. Iko wapi madrid iliyocheza na Barca kwenye supercup?
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    The special 1 yuko hatarini kutimuliwa.
     
Loading...