Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

La Jirani Zuri Zaidi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Sep 24, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    269160_3746436784112_1411537580_n.jpg
    Basi la Gor Mahia, Jirani zetu Kenya, wadhamini wao ni Tusker nadhani
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    579699_230785023714457_1088791889_n.jpg
    Basi la SSC ikidhaminiwa na TBL
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    598763_230785310381095_1353299647_n.jpg
    la yanga linatofautiana na la simba kwa rangi tu
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    mY TAKE: LA WENZETU ZURI ZAIDI
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Yutong hizo.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nimeicheki mechi yao jmosi kati ya gor mahia na afc leopards ilikuwa ni kiboko mpira wa kasi sana tofauti na huu wa kwetu gor mahia walishinda mbili kwa kamoja. Naikumbuka gor mahia ya miaka ya katikati ya themanini wakiwemo akina bob ogola, mbongo abas hamis magongo walikuwa wakinitesa sana kila mara wakiichapa Yanga!
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    ndiyo maana tunakimbilia Kenya kutafuta wazee kama akina Ochieng...........lakini wao hawangaiki na sisi, sisi maneno zaidi wao vitendo hata kwenye fly over tayari wko juu sana..
     
  8. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unamaanisha kwa RANGI, INJINI au MUUNDO?
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    ubora na zaidi sana huenda muonekano...............chema chajiuza tehe tehe ........
     
Loading...