Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

La Familia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchochezi, Mar 1, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    jaman wana JF habari zenu. Kumbe La Familia ni kundi hatari lililopo Mexico ambalo linajishughulisha uuzaji wa madawa ya kulevya..sasa Chid Benz ameiga kuita kundi lake lla familia je nao wanauza cocaine??
     
  2. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    kweli wabongo tunapenda kuiga kila kitu
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Aliyewakomeshega waigaiji ni Snoopy Doggy Doggy tu! kulikuwa na bwana mdogo mmoja wa bongofleva anaitwa Sna Lee! (snoopy lee)
    alipenda sana kumuiga snoopy doggy doggy, siku moja akamuandikia email snoopy doggy akisema..my name is snoopy lee, Im from Tanzania, im your fan, my face looks like you!
    Snoopy akamjibu yule dogo short and clear: I DONT RESEMBLE WITH ANY MONKEY FROM EAST AFRICA.
     
  4. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    safi sana wapuuz wanapenda sana kuiga
     
  5. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    ha ha ha ha ha ha!
     
  6. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hata Wwe kuna kundi la la familia linaongozwa na vicky and chavo guerero et al! Xo ts al bout copy and pasting....poor chid plus the others!
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Isitoshe siyo yale yenyekuleta maendeleo bali yenye kurudisha nyuma maendeleo na yasikuwa na msingi
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Yes La Familia ni kundi hatari sana la magang,mwaka jana kuna member wa La familia alikamatwa jamaica niliona CNN.
     
  9. l

    lasix JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hii ya kweli?lol
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mleta thread anaitwa Mussolin jina la ambaye alikuwa dikteta wa kutisha aliyeua watu wengi sana nchini Italy enzi ya vita ya pili ya dunia...naye atueleze kwa nini ameiga
     
  11. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wale wanamieleka wa WWE akina edge na yule mama vicky guerero nao wanaitwa la familia
     
  12. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    siamini.
     
Loading...