Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

la aziz nipigie...

Discussion in 'Entertainment' started by The Boss, Mar 11, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hiii nyimbo imetulia...
    huyu dogo na Stara T
    wameipatia hii nyimbo au mnaonaje........????
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hii nyimbo naipenda peke yangu naona....
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    hapana tupo wengi tunaoipenda...kwa kweli ina mashiko Stara kainogesha vizuri
     
  4. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,979
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Nitakupigia Honey!!!!
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni noma Stara yuko fiti sana nasikia ndio katunga sehemu kubwa ya wimbo
     
  6. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tuwekeeni hapa basi na sisi ┬┤tuisikie wajameni.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Waweza hata kuiangalia na family yako haina mambo ya mauno mauno na nusu uchi
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kabisa kabisa...
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=Hj2KkELz9vA"]YouTube- Nipigie-AT ft Stara[/ame]
     
  10. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    haina maana kwa jamii, ni midundo tu. Nafikiri walijali sana midundo si kuelemisha jamii.
    Sorry kama nimebore but that is the reality.
     
  11. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,242
    Likes Received: 4,905
    Trophy Points: 280
    Nafikiri uliisikiliza kwa mashaka mashaka, jamaa yuko job, anapata story anawaza akampigie my wife wake! Its cool, inamaanisha your wife/hubby is supposed to be a good friend of yours as well. Mi nafikiri wamewakilisha mapenzi kwa wakubwa (acha zile za nakupenda, nitakununulia gari etc).
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata mimi naipenda boss
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mutoto ya mjini upo??

    mie ntakuwekea lyrics!!!
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hii ambaye haipendi hana laaziz

    nyimbo tamu sana hii Boss.......
    @LilSun asante kwa kutuwekea
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wwe tu hujaona.Lakini inaelimisha sana tu.
    kwamba mme na mke wawe na mawasiliano ya karibu na wawe kama marafiki.
    Sio mume na mke wananuniana.Mume akitoka kazini ndio kwanza anaishia Bar hana hata hamu na mkewe kurudi saa saba.
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie nasikia tu nipigie la aziz nipigie ..story sijaipata bado vizuri
    midundo na sauti iko poa message kwa wife and husb( wapenzi )
     
Loading...