Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kyela: Rhoda Mwamunyange atangaza nia kupitia CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mpuuzi, Jun 23, 2010.

  1. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #1
    Jun 23, 2010
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    sikuelewi broo,huyo aliye kwenye picha ni nani?,na kwanini yatimie,nisidie plz
     
  3. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWELI YAMETIMIA
    mix with yours
     
  4. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #4
    Jun 23, 2010
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mratibu wa Kitaifa wa Shirika la Kazi Duniani(ILO) Bi. Rhoda Mwamunyange (katikati) akitangaza nia yake ya kugombea Ubunge katika Jimbo la Kyela kwa tiketi ya Chama cha Mapinduzi. Jimbo hilo hivi sasa liko chini ya mheshimiwa Dkt Harrison Mwakyembe. Wengine kushoto ni Mpambe wa Rhoda na kulia ni Ofisa Habari Mwandamizi wa Idara ya Habari Mwirabi Sise.
     
  5. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ndio dada wa General nini!
     
  6. K

    Kijunjwe Senior Member

    #6
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    maelezo mkuu, picha peke yake naona kama bado haijafikisha ujumbe. Au hii ni kwa wale wateule wachache?
     
  7. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #7
    Jun 23, 2010
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo manake
     
  8. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #8
    Jun 23, 2010
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mratibu wa Kitaifa wa Shirika la Kazi Duniani(ILO) Bi. Rhoda Mwamunyange (katikati) akitangaza nia yake ya kugombea Ubunge katika Jimbo la Kyela kwa tiketi ya Chama cha Mapinduzi. Jimbo hilo hivi sasa liko chini ya mheshimiwa Dkt Harrison Mwakyembe. Wengine kushoto ni Mpambe wa Rhoda na kulia ni Ofisa Habari Mwandamizi wa Idara ya Habari Mwirabi Sise.
     
  9. K

    Kijunjwe Senior Member

    #9
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekupata mkuu,

    Tnx!
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mwaka huu tutaona vituko vya kukata na shoka. Ila kama hajatumwa hakuna neno kabisa.
     
  11. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #11
    Jun 23, 2010
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimetumwa na nani?
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mbona sijakuongelea wewe? Nimemwongelea huyo anayegombe ndugu yangu. Wapo wagombea wengi tu ila wenye dhamira isiyosurutishwa ni wachache sana. Kwa hiyo wengi wametumwa wakawatumia wakubwa wao. Je na huyo kwenye picha ni mmoja wao?
     
  13. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Macho mekundu........mmh!
     
  14. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mwakyembe kaza buti!
     
  15. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    utabiri wa vurugu ndani ya ccm tunausubiri
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kichecheeee!!! wamekula kuku
    msiniulizee!!
     
  17. A

    August JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Jina lake halina extension, mfano Rhoda Mwamnyange-Asumwise(Macha)Masanja) nk nk au jina la Mwamunyange ndio lilo na uzito zaidi.
     
  18. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ........Wamama mwaka huu wameamua, nimependa afro lako tu.Goooooooooo mummy go!!
     
  19. T

    Taso JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hana.Aliolewa, ndoa ikaenda mrama. Akaachana na mume. Akaachana na jina la aliyekuwa mume.Maana hakumzaa.Wanawake kama hawa bab kubwa.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa mbona mnaanza mineno mbofumbofu? Mwacheni agombee si ndio mnayoiita domokrazia? ala!
     
Loading...