Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kyela district hospital

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magane, Sep 20, 2011.

  1. M

    Magane Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana jf ninawasalimu wote kwa moyo mkunjufu na poleni na pilikapilika za hapa na pale za kusukuma mbele gurudumu letu hili leneye umri wa miaka hamsini. Hivi majuzi nilitembelea hospitali ya wilaya ya Kyela ambako dada yangu alilazwa.

    Nilichokiona katika ward za wagonjwa sikuamini macho yangu nilifiliri labda nilikuwa nje ya nchi za nje zile zilizoendelea. Naipongeza sana timu nzima ya hospitali ya kyela walivyweza kufanikwa katika suala zima la house keeping.

    Nawapa big u, Please keep it up. Najua suala la usafi - Ubwifyosi ndiyo culture yenu wanyaki na wengine basi waige mfano huu.
     
  2. b

    ben genious Senior Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona mzee unaforce kujiongezea point hapa jf, sasa ulitaka pawe pachafu? poor post
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Labda alitaka iwe mwananyamala
     
  4. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii nayo ni siasa..........
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    we ulitaka apost nini acha hizo ben..
     
  6. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukizoea kuibiwa, siku usipoibiwa unashangilia kweli. Huyu mkuu amezoa kuona hospitali chafu na hazishangai, leo ameona hosipitali safi anashangaa kabisa. Kazi ipo.
     
  7. C

    Chacky Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sioni ubaya wa hii post, maana inaonyesha alikuwa anifahamu hiyo hospitali awali na sasa amefika tena hapo akakuta mabadiliko. It's a recognition of a well-done job, ambayo ndiyo inajenga. Kwani hapa JF ni kujadili mabaya tu?

    Nakupongeza kwa ur observation na nafikiri wahusika wamepata hiyo credit na wengine wataiga
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani hapa JF nipakuongelea mambo mabaya tu?hata mazuri tunajadili
     
Loading...