Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KY gel kwenye mkoba wa Mpenzi wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Retreat, Nov 14, 2011.

  1. R

    Retreat JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii mada iliishawahi kuwekwa humu lakini sijui ni jukwaa gani ila niliiona ni kawaida tu, sasa yamenikuta mimi ndio nimeshtuka na kuona sio ya kawaida. Nilikuwa natafuta kitu kwenye mkoba wa mpenzi wangu, hamadi KY Gel tena ipo nusu kwenye mkopa wa mpenzi wangu. Hajui kama nimeiona maana hayupo, ila mkoba wake upo nyumbani kwangu. Nipeni ushauri nianzie wapi kumuuliza ni ya nini hiyo KY Gel?
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wewe muulize alikuwa anafanyia nini hiyo KY? Nalog off
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145



    Nomba kuuliza

    Ni mzanzibari ? ama mkazi wa mombasa?? Tigo inahusika hapo..
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    huwa tunatumia KY jelly kutoa rashes kwenye miguu.....
     
  5. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jamani mtaona hii mada itakavyochangiwa..................achilia mbali views kama 3789 ivi...na page 18..hehee Cameroon lives in Tanzania

    labda kumjibu dada au kaka.........ayo mafuta huwa yanatumika kulainisha uke/ua kwa ajili ya kupunguza friction during sex.........
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yahh! sioni cha ajabu,even mmba kichwani ky inatoa
     
  7. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Retreat, retreat, retreat and u shud retreat ASAP..........
     
  8. R

    Retreat JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndo natafuta gia ya kuingilia, maana wakati natafuta hicho kitu ambacho nilikuwa na shida nacho yeye hakuwepo.
     
  9. R

    Retreat JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapana sio Mzanzibar, ni wa kutoka Kaskazini mkuu.
     
  10. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Mimi natumia KY gel lakini sio kwenye zile issues za Cameroon. Ni kwenye njia ya kawaida kwani inalanisha sehemu nyeti na inaondoa michubuko.

    Kuhusu suala lako, kutakuwa na namna hapo. Inaweza isiwe issue ya Cameroon. Mwite umuulize.

    Watakuwa wanakuchukulia, inaelekea ni mzembe wewe
     
  11. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    dawa iyo,inazuia nywele kukatika
     
  12. R

    Retreat JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkono wa paka, unanifanya nibase kwenye mawazo yako zaidi kuliko ya wadau wengine wanaodai mtandao wa Tigo unahusika. Maana hata nilipojaribu kusoma matumizi yake wameandika kabisa ni kwa ajili ya kulainisha uke, sasa sijui kama kuna matumizi mengine zaidi ya hayo. Ila mtaani watu wengi wanayahusisha na Tigo, hapo ndo moyo unaponidunda.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    tena hasa ukisuka rasta....
    KY jamani matumizi yake ni mengi sijui kwa nini watu hawajui....
     
  14. R

    Retreat JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duh! Bill unaniita mi mzembe tena mkuu. Maneno yako ya mwanzo ni mazuri ila finishing yako umeniua live. Anyway nitafanyia kazi ujumbe wako nisikumind sana kumbe ni suala la kujiangalia upya kama kweli mi ni mzembe au lah! Ila najua mi si mzembe.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Dume zima unakuwa mwoga si umuulize tu
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ukiona manyoya ujue kaliwa!!
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    zamani tulikuwa tunauliza mtoto anapatikana wapi au mtu akiwa na mimba inatokaje?Majibu yake yalikuwa tata!
     
  18. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Matumizi yoyote atayokuwa anatumia, umeyataka - ulifikaje fikaje kwenye mkoba wa mwanamke?
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kichwani au kule tutokapo?
     
  20. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,255
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mi nafikili msifu tu kwa kufikisha nusu chupa hii inamanisha anayatumia na yanaumuhimu sana kwa kuwa yanapunguza kwa kiasi kikubwa hatari ya kuambukizwa HIV due to the fact that yanaongeza smoothness ya kuta Za uke na kupunguza msuguano.ILA MKOMALIE AKUAMBIE ANAYATUMIA NA NANI?
     
Loading...