Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwimba imetekwa na chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jitu la kale, Feb 25, 2011.

  1. j

    jitu la kale Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nipo hapa stand ya mabasi ngudu-kwimba,kuna mkutano wa chadema,unaöngozwa na Wenje,letisia nyerere,na mtoto wa mashishanga yule mkuu wa mkoa wa zaman wa mwanza,watu wanaipenda chadema hadi noma
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo mtoto wa Mashishanga ni yule Tall mwembamba ama ni yule wa kike?
     
  3. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunaelekea pazuri zaidi jamani pasisahaulike Musoma vijijini watakapofika Mara kuleee alipo yule fisadi mwingine Nimrod Mhand
     
  4. j

    jitu la kale Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Yule wa kike mnene hivi,watu wa mwanza wamemkubali ile mbaya
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ahsante, nawajua hao nilikuwa nao TBR wakati baba yao akiwa ni RC pale.
    Ahsante kwa updates...
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani ukitaja CHADEMA mwili unanisisimka sana....yaani hapo habari za kiitelijensia zinawaumiza kichwa sana...hahaaa
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Sawa sawa!
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    photooooooooooo plzeeeee
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kutujuza. Tuletee picha tafadhali nasi tufaidi kinachojiri huko.
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vipi kuna shughuli zozote za kijasiriamali zafanyika ama CHADEMA imesitisha shughuli zote za uchumi kwa masaa haya ya mchana hapo KWIMBA?
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mwak huu ni shida tupu kwa ccm
     
  12. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,274
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    naona intelligensia yote boxer zimewabana
     
  13. j

    jitu la kale Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mbunge wa hapa kwimba mh. Masoli (msambaza mafuta migodini),toka atanganzwe na DED(Mkurugenzi) wa hapa hajawaii onekana hapa kwimba-mwanza,juzi alipigiwa simu haje kwenye vikao na wananchi,akajibu yupo uarabuni kwenye biashara zake za mafuta,leo wamemshitaki kwa letisia nyerere,na Wenje
     
  14. j

    jitu la kale Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jamani picha mbona zinagoma kuja,nahisi nakosea kutuma pole jaman
     
  15. c

    chipanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    teke linalokuijia!!
     
  16. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,818
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    PIOOOPOS POWER,

    Nafurahi mwamko ukitokea Kwimba na kwetu Misungwi wataelewa. Anyway................ by 2015 kitaeleweka tu!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. j

    jitu la kale Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    wamefungua matawi hapa kwimba,sema hapa letisia nyerere alijitolea nyumba pamoja na hati yake kwa chama so ndo ofisi na ni kubwa sn ujue
     
  18. e

    emma 26 Senior Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walioko geita ni wapi? Mbona wengine wanasema wako geita?
     
  19. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wameshagawanyika wapiganaji katika wikaya mbalimbali
     
  20. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko mbali sana mkuu kitaeleweka mapema zaidi. Hatuwezi kuvumilia hii hali ngumu inayosababishwa na Kikwete hadi 2015!
     
Loading...