Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwikwi ya nondozzzzz za CBE ( by Michuzi)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kottler Masoko, Jan 27, 2011.

  1. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ankal pole na kazi za kuelimisha jamii. Tunaomba utuwekee katika glob yetu ya jamii ili maombi yetu yasikike kwa wahusika, maana tunajua haakosi kutupia jicho humu.

    Sisi tulikuwa wanafunzi wa chuo cha elimu ya biashara CBE Dar es Salaam
    tumemaliza mwaka 2006 wengine mwaka 2007 na tulifaulu katika masomo tuliochukuwa Ajabu mpaka leo huu mwaka wa nne hatujapata vyeti vyetu muda tuliosoma ni miaka mitatu ni ajabu muda wa kusubiri vyeti unazidi muda wa masomo na kila kukicha ni sababu tuu, mara printer hajapatikana, mara vinachapishwa nje ya nchi ili mradi siku zinakwenda ikiwa na ada tulishalipa tukamaliza tena kwa wakati.

    Hii inatupa shida hata tunapoomba kazi wanakuwa na wasiwasi kama kweli tulisoma hapo maana tunatumia transcript ambazo wengine hawazikubali na hata iwapo unatakiwa upande cheo mwajiri anasema lete cheti chako kama huna unabaki palepale ulivoajiriwa na cheti cha awali.

    WADAU WA CBE HUMU JAMVINI,HIVI WAHUSIKA WANATAMBUA UMUHIMU WA HAYA MAKAVA????
     
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sio cbe peke yao jamani ndo maana tunasema serikali hii imetuchoshaaaaaa watumishi gani wasojali kazi tulizowakabidhi
     
  3. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CBE wameshanishoka na suala la vyeti, maana nimeshatembea hapo hadi nimechoka
     
  4. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    nafikiri mko karibu sana na DIT,hembu mshaurini huyo mkuu wenu akajifunze kwa Prof J Kondoro,nafikiri hatatoka bure!
     
  5. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Binafsi nilimaliza elimu yangu ya chuo hapo CBE Dsm campus mwaka 2006 na mnamo October,2007 nilifika hapo chuoni na kuchukua cheti changu.Sasa hii habari yenu inanipa walakini!
     
Loading...