Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweto Bongo!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by masopakyindi, Aug 13, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,596
    Likes Received: 969
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa ambaye ana watoto waliokulia nchi moja tunayopakana.
    Sasa mtoto mmoja wa mtanzania akaulizwa darasani, kila mtu ataje jina la nchi yake.

    Yule wa mtanzania akasema " kwetu Bongo"
    Mwalimu akamuuliza "wapi"
    Mtoto akajibu"bongo mwalimu"

    Mwalimu alipomwuliza ni kwa nini unaita kwenu Bongo, mtoto akasema anamsikia baba yake kila akionga na simu kuwa anaongea na jamaa zake wa Bongo.
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    rudi chimbo
     
  3. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    no comment
     
  4. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,536
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    sijakusoma jombaaa!!
     
  5. KML

    KML JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    M'badooooooo...
     
Loading...