Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwepa kuombwa bia

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Fatford, May 11, 2009.

  1. Fatford

    Fatford Member

    #1
    May 11, 2009
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua njia rahisi ya kuwakwepa waomba bia? hii hapa.

    caller; Mambo vipi mshakaji weekend inakuwaje.

    msela: Poa mi nipo mtaani nakamata Tusker tu..

    caller; Sasa upo nije basi unipe bia moja mbili?

    msela:Nipo hapa mbagala jeshini hapa njoo basi unipe company...


    Akija huyo anahitaji ameshindikana.....
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    hahahahah hii kali Mbagala jeshini kuna nini kwani ama Bomu laweza mlipukia? Wapiga mizinga mazee hawaangalii...wanatia timu....!
     
  3. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiii kali!! ahahahhahahhah
     
  4. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani Mabomu yanalipuka kila siku!! Watakuja tu. Dawa kubwa Kaa Kaunta alafu kula jiwe hakuna kucheka na mtu
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu umetoka bongo muda mrefu nini....kuna siku nilijifanya kukaa counter...akaja jamaa na mkewe...wakaniona jamaa akawa anaagiza na muhudumu akaja niambia kuna ile couple pale wamekunywa bia 16 na mguu wa mbuzi...nilizima ujanja..jamaa unawajua ukizingatia umetokea mamtoni ilibidi nilipe tu....
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    nyie mnawalemaza.....iweje mtu huna pesa aende bar kuomba omba..ndio maana wanashkishwaga ukuta watu wa namna hiyo.....hio ipo sana kwa wachaga mtu anakulazimisha umlipie bia
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Hahahaha Yo Yo balaa....jamaa alikuwa mchagga na mkewe hahahaha !
     
  8. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Wazee wa Kiraracha wakikusikia!! Mie simo.
     
  9. m

    mwanawakwetu Member

    #9
    May 12, 2009
    Joined: May 10, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    halafu unakua bize na simu.
     
  10. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yaani wangeosha glasi za bar....kwa kweli....hata kama ni wazee wa nyumbani na wameniona pale nakamata moja mbili....eti na mguu wa mbuzi.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa nini wachagga iwa wanalazimisha sana kununuliwa bia?
    Mi kuna mama mmoja iwa ananikera mchagga ukimsalimie tu kosa lazima umnunulie 3 tena anakwambia lipia kabisa.
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180

    Mkuu umeniacha hoi kwa kicheko, kweli kabisa utaacha waoshe glasi za bar!!..Ila kama watu wanaagiza mpaka miguu ya mbuzi lazima wapewe fundisho na kukoma kufanya kufuru wakipewa/wakiomba ofa za bia..
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    namuonea huruma huyo dogo anayekojoa, dah! si anaumia sana?
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli mazee naumia sana!
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Du ,wewe Masanilo nimeamini ni ALCOHOLIC kweli,

    na AVATAR yako inaonyesha!!!

    Ungezuga unakwendaToliet, halafu mzee unachapa

    mwendo kama anavyofanyaga mwenzio

    MAKONYAGI!!

    Ha hahaaaa!!
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    hahahahah mzee nina shida na pombe kwa kweli any IDEA walau nipunguze?
     
  17. senator

    senator JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kIBURI ya pombe inakuja kama unaHELA mfukoni..vinginevyo mkondo wa pesa ukipotea lazima utapunguza unywaji ndo mwanzo wakusema ntakuwa nakunywa weekend tu wakat hapo awali ulikuwa wapata kilaji daily....Bado sijaona njia nyingine mbadala ya kuacha Pombe kama si ugonjwa au kutokuwa na pesa mfukoni
     
Loading...