Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenye Vita Dhidi ya Ufisadi........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ikena, May 29, 2009.

  1. I

    Ikena JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2009
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni kwanini huwa hatuwakemei au zomea mawakili wa mafisadi?Huwa tunawaona Kisutu, jinsi gani wakiwatetea watuhumiwa, kwa mbwembwe nyingi huku wameshika mafaili na maji ya dasani, kwanini hasa vita yenu haiwalegi wao?Hivi hawa wanaoitwa mafisadi wangekosa mawakili wa kuwatetea mahakamani, mambo ya ufisadi na rushwa yangekuwepo? Kwanini hatuelekeze nguvu zetu kwa mawakili wenye payroll za mafisadi na badala yake tunaelekeza kwa mafisadi? Mbona mwandishi wa habari akilipwa kumtetea fisadi tunamkoma nyani?
     
  2. OFFORO

    OFFORO Member

    #2
    May 29, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka wako kazini

    hata wao wanajua wako agaist ila katika kutenda haki lazima wafanye hivyo ili kuonyesha kuwa mtu hajaonewa
     
  3. I

    Ikena JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2009
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Sasa uzalendo wao kwa nchi na vizazi vijavyo huwa ukoje??
    Waandishi wanaowatetea au kuwasafisha na wao si wako kazini mkuu?
     
Loading...