Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwenye uspika ndio tuhitaji sura mpya?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by emmathy, Nov 7, 2010.

  1. emmathy

    emmathy Senior Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimeona hoja mbalimbali toka wanachama wa sisi em kuhusu kuwapa nafas wengine wajaribu nafasi ya uspika hiyo nzuri ila nguvu hizo sikuziona kwenye nafas ya urais ndani ya chama zaid ya kukusisita nafas hiyo aliyonayo amalizie, nazani wengi mnakumbuka hivyo nilizani hata kwenye uspika ndani ya chama wangesisita na kupiga kampeni agombee sita(tutafakari)
     
Loading...