Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenye ndoa tunabeba mengi, zaidi ya mabegi...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Jul 16, 2012.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Baadhi ya wanawake huamini kwamba wanaume wote ni waongo (cheaters) kwa kuwa ndicho ameona wanaume wanafanya au familia aliyokulia na kulelewa wanaume/mwanaume aliyekuwepo alikuwa hivyo.
    Pia wapo wanaume wanaoamini kwamba wanawake wote ni viumbe dhaifu (weak) kwa kuwa alilelewa na mwanamke mmoja ambaye alikuwa dhaifu.
    Mtazamo wa kijana yeyote ...kuhusu jinsia nyingine ni muhimu sana katika suala la uchumba na hatimaye kuwa mke au mume katika maisha yako.

    Kama hujaoa au kuolewa ni muhimu sana kufahamu vizuri kijana wa kiume unayetaka kuoana naye au binti unataka kumuoa amelelewa katika mazingira gani (background).
    “A woman can not be just jealous by accident, she is responding to her dad who was not trusted”
    Hulazimishwi kumuoa fulani kwa lazima.
    Kama unataka ndoa yenye furaha afadhari uwe mtu ambaye anachagua sana (picky) na wala usiwe na aibu kuachana na mwanaume au mwanamke ambaye hawaoneshi kukua kihisia kitu ambacho ni muhimu sana kwa maisha yako marefu ya ndoa hapa duniani.
    Pia kumbuka mwanaume na mwanamke wanapooana na kukubaliana kwenda kuishi pamoja huwa hawabebi mabegi tu ya nguo na vyombo bali hubeba na vitu vingine vingi kutoka huko walitoka na kuvileta kwenye ndoa mpya kama vile tabia za mama yake, baba yake, kaka yake, dada yake, kabila lake, dini yake, ndugu zake, malezi yake, na kila aina ya mzigo na namna unavyochagua kwa makini ni bora kwako maana utafahamu nini anakuja nacho kuanza maisha na wewe kwenye ndoa na nyumba yenu mpya.

    AMEN...........................
     
  2. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Lol, masomo yako ya leo kiboko.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Bi nyakomba masomo muhimu si unajua tena......uzee daghwaaaa...
     
  4. EARPHONE

    EARPHONE JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Narudia upya kusoma...
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mimi niliacha kila kitu nikaenda kuanza upya!!!!!!!
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa nini ?
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    aisee, hadi pi.chu i presume....
     
  8. Gajungi

    Gajungi Senior Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35


    Nyoooooooooo ,hiyo bana nimetoa endorfins 1000gr.
     
  9. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sikutaka kubeba mizigo ya watu ingenilemea
     
  10. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    hahahaha hujaelewa ama umenogewa?
     
  11. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hahahhaa haya babaa. Tupe orientation lol, nina booklet kubwa nimepaste kwa ajili ya kumbu2 ili siku ya siku nikumbuke vya kubeba na vyakuacha
     
  12. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    haya mkunga
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    somo zur
     
  14. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu uzii umetulia ila kwenye title usingesema zaidi ya mabegi ingependeza ungeweka neno zaidi ya majukumu.
     
  15. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kimbweka leo umeamshwa na nini?
     
Loading...