Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenye mkataba wa TRL kuna nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Dec 1, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikijiuliza maswali mengi, ni kitu gani kinazuia kuvunjwa kwa mkataba wa TRL? maana mwezi huu wa Novemba mwekezaji amekataa kulipa mishahara kwa wafanaya kazi kisingizio ni hana pesa,

    Na wakati huo serikali imelazimika kutoa pesa za walipa kodi kulipa mishahara hiyo, wakati serikali ikifanya hivyo, serikali imeshindwa kuchapisha mishahara kwenye salary slip kisingizio haina pesa za kununua hizo karatasi, nk

    tuwafanyeje? Serikali V/S TRL?
     
  2. Nyasirori

    Nyasirori Senior Member

    #2
    Dec 1, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Huu mkataba unaweza kuwa na mkono wa mtu. Huyu mwekezaji uchwara atakuwa alishikwa mkono na mtu akamleta.
     
  3. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ningeshauri mkataba uje hadharani usomwe na wote ndo tutaweza eleza zaidi, i know jf tukiamua tutaukamata tu,magwiji ingieni kazini basi
     
  4. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi hakuna uwezekano wa kuuvunja huu mkataba? wanasheria watusaidie ktk hili. na huyu mtu aliyemleta ashughulikiwe kama mafisadi wanavyoshughulikiwa,
     
  5. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi hakuna uwezekano wa kuuvunja huu mkataba? wanasheria watusaidie ktk hili. na huyu mtu aliyemleta ashughulikiwe kama mafisadi wanavyoshughulikiwa,
     
  6. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    basi ebu tumuunge mkono huyu RealTz77, tuupate huu mkataba ili tuangalie kuna nini, maana imekuwa too much sasa.
     
Loading...