Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwenye mapenzi hii imo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jamiif, Sep 19, 2012.

  1. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hivi nimekutana na hii kesi kuwa: kuna dada mmoja ni mke wa mtu, sasa akatokea kumpenda mwanaume mwingine (huku ana ndoa yake hapo) ila akamwambia huyo mwanaume kuwa amempenda sana japo anajua kabisa hawawezi kufika popote kwa kuwa yeye ni mke wa mtu, na huyo jamaa hajaoa bado. Cha kushangaza ni kuwa dada anamwambia huyo mwanaume kuwa eti ame-improve sana katika kumpa mumewe chakula cha usiku kwa kuwa wakati akiwa katika tendo hilo huwa anamuwaza huyo mwanaume wa nje na kuona kama ndiye anaye do naye. Hiyo imesababisha mumewe kuzidisha mapenzi kwake kwa kuwa anaridhishwa sana na uwajibikaji wa huyo mkewe wakati wa ku do...ndugu zangu hii imekaaje: ebu tujadili.
    Nawasilisha wakuu.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    napita..... ngoja waje walengwa,...maake_duuuuh.
     
  3. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sasa anataka kumzawadia huyo kijana kwakumboreshea nyumba au tumpe hongera kwakua anawajibika kwenye sita kwa sita? mwambie awache utoto atulie na mumewe na ajiheshimu ............
     
  4. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ni kweli nami nangoja wajuzi wa mambo watujuze maana hii kali....!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Mmmh, hii taasisi mbona inachoshwa hivyo??

    Hivi nashawishiwa kuamini hakuna wake za watu walotulia???
    Ila kuna mmoja naye hapa, ananshangaza na vioja vyake na kaolewa.

    Nadhani inabidi tuongelee za mazuri kuwapa moyo akina baba kuwa hawachakachuliwi kiasi hiki.
     
  6. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    dada haeleweki mi imenisikitisha sana kwa kweli...
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    harufu ya mabwepande inanukia, mtu ataliwa mtandao sasa hivi ohoo!
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmh...
     
  9. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    umeona ee...unaweza kufikiri mai waifu wako anajituma unaenjoy mwenyewe kumbe upo kivuli tu pale, njemba nyingine ndio inatawala show!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Sasa kuna tabu gani? Mbona na nyie kutwa mnaangalia mipododo humu halafu mnarudi home kwa sony wega zenu na vitambi. Mkiangalia vitambi vyetu mnavuta picha ya flat tummy, gwaride linasonga! Jinsi ambavyo kila mwanaume anatongoza, mie hata sishangai na wake zenu nao wakitongozeka!
    Ngachoka!
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Je tupo wangapi???? .........
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hizi ndoa za siku hizi hizi!!
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Ni bora kuziepuka.....lo!
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapana mkuu. dawa ni si kuziepuka bali dawa ni kuwa mwaminifu na commited kwenye ndoa yako.
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Unakuwa mwaminifu na commited_kumbe mwenzako anakuvutia hisia.....this is too much mkuu
     
  16. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    well said mkuu maana hali si hali siku hizi..
     
  17. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sasa sijui mtu utajuaje kama mwenzako hana hisia na wewe anakuridhisha kupitia hisia zake kwa mtu mwingine? hii ni hatari!
     
  18. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wajuzi wa mambo tunawasubiri jamani tupate busara yenu...
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,395
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa maana tuna vunjwa moyo kila kukicha!

     
  20. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sijui itakuwaje maana taasisi hii inaharibikiwa kila kukicha!
     
Loading...