Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenye maisha yangu yote ya mahusiano sijawahi kutenda jambo hili.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumbalawinyo, Oct 4, 2011.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Yaani nasikitika sana, hadi naoa sijawahi kugombana kwa ajili ya mwanamke, sijui nifanyeje ili nipate wa kuzichapa nae kwa ajili ya mamsapu.
     
  2. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nipe number yake!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Tyson alikuwa analipwa mamilioni ya dola. We unataka ung'olewe meno kwa ajili ya kugombea mwanamke? Kibaya zaidi mwanamke mwenyewe hapendi wanaume wasio na meno, itakula kwako.
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Unajua unatafuta shari.........wewe mwenyewe hujui tu, ndio maana watu husema kauli huumba.................
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    African men do not fight for their wives!

    They fight for hawara!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    basi hujahusiana vizuri....
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yaawa Okada,inamaana hawara anauma kuliko wife.
     
  8. m

    mtznunda Senior Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema wife wako mwenyewe mbaya sa dah cjui km utapata mtu
     
  9. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Duh! Hiyo ya kugombana kwa ajili ya mwanamke imepitwa na wakati. Je, una uhakika gani huyo mamsapu wako hatokuwa Shabiki ya adui yako!
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,264
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ugomvi kama huo kamwe huwezi kuupata kama mkeo atakuwa katika makundi yafuatayo:
    1.Halipi yaan namaanisha mbaya
    2.Ulilazimishwa kumuoa
    3.Muaminifu wa ndani na nje(anajitunza mwenyewe)
    4.wewe na mkeo kama mna shutma ya kuwa Mmeathilika na UKIMWI
    5.n.k ninayo mengi sana kwa leo kama unataka mengne niite ntarudi.
     
  11. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    faida gani utakayopata ukigombana sababu ya mkeo????
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    ahahahahaaaaaaaaaaa!..mimi sijaoa_hata mimi sijawahi gombana ila kuna jamaa juzi kati ananitishia ataniua eti natembea na demu wake,...nasubiri itakuwaje mkuu.
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    ubaya ni subjective term i.e mbaya kwako mzuri kwa wengine na mzuri kwako ni hovyo kwa wengine......relax atampata tu mkuu
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mbona hamuangalii au kuongelea mambo ya ile kitu roho inapenda. Wengine hata mke awe havutii kwa nje kiasi gani hawajali, lakini kama anamaujuzi, hapo hata kisu cha masaburi lazima akuchome tu
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    kwani wewe Preta umegombana......oooooooooh!..ilikuaje?
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    ni yule aliyejilipua kukuita husband....aaah fundi....tusije kukukosa ujue
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    mashikolo mageni by nature
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    mi sikugombana....wao ndio waligombana
     
  19. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa maana hujawahi hata kuhisi chochote kwa mkeo? Basi ujue ni mwizi mzuri....!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    nakuambia ambalo ulikuwa hulijui kuhusu mkeo: alikuwa na mahusiano ya kimapenzi na yule mfanyakazi mwenzako ambaye ni juzi tu alitwaliwa ktk maisha haya kutokana na ugonjwa ambao haujulikani vizuri, ila alifanikiwa kuzaa naye mtoto mmoja wa kiume.
     
Loading...