Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenye katiba mpya: Nini tukipiganie kiwepo kuhusu chaguzi zetu.........?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Oct 4, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Uchaguzi mdogo wa kiti cha ubunge umemalizika,kuna mapungufu mbalimbali yameonekana,mengine yametokana na namna sheria yetu(Katiba na sheria nyingine ndogo ndogo zinazohusiana na uchaguzi) ilivyotungwa...lakini pia kuna mapungufu mengine yamefanywa makusudi lakini yakilindwa na katiba yetu na sheria zetu mbovu mfano/mathalani mfumo wa Tume na wasimamizi wa uchaguzi kuwa mkurugenzi wa wilaya..haiwezekani mkuu wa uchaguzi awe mkuu wa wilaya au mkurugenzi(wateule wa raisi)halafu utegemee kutakuwa na usawa hapo..

    Je,Vitu gani tunapaswa kuvipigania katika katiba mpya,kwenye eneo la chaguzi zetu hasa wa 2015 kama Mungu akitujalia kuufikia?
     
Loading...