Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenye hili,WANAUME tunafyata mkia!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Nov 24, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama hili nalo linahitaji mabishano!Ukweli ni kwamba kwenye ndoa au mahusiano,mwanamke ndie muamuzi kwamba hiyo ndoa au mahusiano yaendelee ama la,akichoka MWANAUME lazima utoke nduki maana vibweka vyao havivumiliki.Sorce,METHALI 14:1"Mwanamke mwenye hekima hujenga nyumba yake,lakini alie mpumbavu huibomoa kwa mikono yake mwenyewe"na pia kuna mahali pameandikwa"ni heri kukaa juu ya paa la nyumba kuliko kuishi ndani ya nyumba na mwanamke mgomvi na mlalamishi"!Maandiko haya yanaonesha namna ambavyo mwanamke ana nguvu linapokuja suala la kusitisha ndoa/mahusiano!Hapa lazima wanaume tufyate mkia!
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ndoa kama hii au wamaanisha ndoa hipi
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    ndo maana mnatakiwa kuishi na wake zenu kwa akili
     
  4. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kaka quote ya pili tupe source kama ile ya kwanza.
     
  5. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Akili yenyewe ni kuwa na kajumba kadogo pembeni ukinuna nahama kwa muda
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ni methali hiyo hiyo ila sikumbuki ni wapi!
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Umeonaeeeeee!
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mpeni atakacho mwanamke kwani ndio mlezi wenu na watoto wenu akitaka nuymba mpe raha ndio usiseme...
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aisee hiyo quote ya pili nimechoka mimi kamanda
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he sometimes ukisoma bible inabidi ucheke tu..eti..ni kheri kukaa juu ya paa la nyumba....wanawake wana stress hila hatuwezi ishi bila wao
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila mmoja ananafasi yake ktk jamii so siwezishangaa
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo maana na mwingereza nae akasema behind the sacceseful man there is a woman japo siikubali kivile ila....!
     
  13. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hiyo nyumba ndogo ni mwanamke au mwanaume maana kama ni mwanamke hujasolve tatizo bali umeongeza
     
  14. e

    ejogo JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fact of life: One woman brings you into this world crying and the other ensures you continue to do so for the rest of your life!
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hii nayo mh!We acha tu,hawa wanawake hawa!!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwa kifupi wanatakiwa kujua 1+1 =11

     
  17. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh! Sasa ukihama kwa muda siku utakayo rudi mie ndio ntakuondosha moja kwa moja kwa kero nitakazokushushia.
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ona!Wanawake bana wana shida sana!
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    na nyumba ndogo ina kibuze, mkeo nae kimya kimya anavuta kidumu. Hapo lazima mdate
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ila kiboko ya mwanamke mpachike watoto 3 wa haraka, kila mwaka ndo unampumzisha kwa miaka minne ile anaanza kuinua macho juu unampa ya mwisho ya kuzeekz nayo.
     
Loading...