Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenye hili CUF wanalo la kujifunza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Anfaal, May 7, 2011.

  1. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Juzi nchini Uingereza ulifanyika uchaguzi wa kuchagua councillors na wawakilishi wengine. Uchaguzi ule kwangu mie unaweza kuwa ni mfano wa ndoa kati ya CUF na CCM kule Zenji ingawa kwa huko Uingereza ni ndoa kati ya Conservative na Liberal democrats.
    Katika uchaguzi ule, chama cha liberal D kimefanya vibaya saana na hii inaaminika ni kutokana na uamuzi wake wa kujiunga na torries na hivyo kufanya kinyume na yale ambayo wanachama wake walitarajia. Wengine wanasema kimekuwa ni kama light conservative na wengine wanasema kujiunga kule kumefanywa kimezwe na kisionekane kabisa.
    Kama ilivyo hapa Tanzania, uamuzi wa CUF kuwa na CCM ulikuwa ni wa msingi kwasababu ya kuondoa uezekano wa uvunjifu wa amani. Lakini basi, ufike wakati tuheshimu kukubali matokeo na kuwapa haki walioshinda hata kama hatupendi hivyo. Maana hii tabia ya serikali za umoja zinaondoa changamoto kwa serikali na hatimaye wananchi wanakosa uwakilishi waliokuwa wanahitaji.
    Pia CUF kuna haja ya kuiangalia hiyo ndoa maana ni ndoa ambayo haiaminiki na inakifuta chama hicho taratibu kwa upande wa Bara.
     
Loading...