Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenu Wanandoa na wadau wengine-Hivi PORNOGRAPHY inabomoa Ndoa au inaimarisha?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zion Daughter, Oct 18, 2009.

  1. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jamani naomba mawazo na michango yenu kuhusu suala zima la picha za Pornoghraphy.Katika kukutana na watu mbalimbali nimekutana na wale wanaozipinga picha hizi kuwa hazifai na wengine wanasema ni nzuri kwa kuongeza ubunifu hasa kwa walioko kwenye ndoa.Mimi binafsi naona ni bomu linaloweza kulipua familia na kuzidi kuporomosha maadili ya jamii.
    Wewe binafsi unaonaje kuhusu hili.
    Karibuni tujadili.
    NB:Kwa wenye idea zaidi tupeni faida na hasara pia za Pornoghraphy
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,132
    Likes Received: 14,461
    Trophy Points: 280
    Inategemea,,,,,,,,
    niliwahi kuwa na msichana ambae hapendi kabisa kutazama porno
    na mimi nilikuwa sitazami kabisa na mahusiano yalikuwa mazuri tu.
    Baadae nilimpata mwingine ambaye tulikuwa hatulali bila kutazama
    hizo porno na mahusiano yetu yalikuwa mazuri tu,,,,,,,
    so inategemea na malezi ya watu......na jinsi mlivyo...
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mi nilishasimulia hapa jamvini kuhusu ugomvi wa mke na mume waliopelekana kwa Paroko, ambapo mke alikuwa anadai kuwa mumewe ni mchovu sana, na kwamba anahisi ana mahusiano huko nje,! Baba Paroko baada ya ushauri mwingi kwa couple hii aliwaambia kuwa si mbaya kama siku nyingine wataweka picha hizo chumbani kwao ili iwarejeshee hamu ya tendo!
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,146
    Likes Received: 9,836
    Trophy Points: 280
    Kwa maoni yangu inategemea nyinyi wenyewe. Biashara ya Porno ni ya mabilioni ya dollar inashinda hata ile ya movies za Hollywood kwa kuingiza pesa nyingi na sidhani wanaongalia porno ni single people pekee. Wako wengine wanaangalia kila kitu kinachofanywa kwenye hizo movies na wengine wana comfort zone na mambo mengine ambayo hawayapendi wanakaa nayo mbali kabisa. Hivyo kwa ndoa moja porno inawezekana kuwa ni part and parcel katika ndoa hiyo kwa kuwa wahusika wote hawaoni ubaya wa kuziangalia na kwa ndoa nyingine labda inaweza kuwa ni sumu kwa kuwa mmoja wa wahusika katika ndoa hiyo anaweza kuwa hakubaliani kabisa kuangalia porno kwa wote au mwenzake.
     
  5. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nionavyo mimi ni bora kuondoa pornograph ktk ndoa, zile zinaweza sababisha watu wawe na unrealistic expectations kwa wake/waume zao, yaani wanaanza ku expect nao wafanye kama wale wa kwenye movie na hawariziki na anything less, kitu ambacho kwa wengi hakiwezekani na wengine wanajikuta wanaanza ku “act” badala ya kuwa themselves, matokeo yake ni kufanya suala zima liwe feki flani hivi, au waume wanaanza kujitilia mashaka kwa sababu hawatendi kama wale wa kwenye movie

    Ondoa porn, explore each other and find out what each other like best, men/women are different pia yule wa kwenye porn ni tofauti na mumeo/mkeo, pia inawezekana ni actor/actress tu anafanya kazi yake yaku act...

    Ndio maana kuna wale wanaojiuliza kwa nini wakati wa tendo lazima kichwani awe yule wa kwenye porn, wakati physically ni mumewe/mkewe vinginevyo haiwezekeni?!...moja wapo ya madhara ya porn hayo…
     
  6. Y

    Yanky Member

    #6
    Oct 19, 2009
    Joined: Oct 17, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    personally, nafikiri hatua hiyo itaimarisha ndoa,lakini ni vyema picha au filamu zenyewe zitazamwe tu katika wakati fulani.
     
  7. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inategemea mko conservative kiasi gani,
    kwa watu ma-liberali na open minded, porno nzuri na inaongeza ladha kwenye mavituz ndani ya ndoa.
    amini usiamini- nitakupa mfano mmoja; baada ya kuishi kwenye ndoa kwa miaka mitatu na kuendelea, mvuto kwa wife huwa unapungua kwa sababu kadha wa kadha, waweza kujikuta siku mnalala na kitu hakisimami - hiyo inaweza ku-bore, kwa hiyo kwa kuangalia porno kitu unaweza kuwa excited na kumpa mkeo kitu roho inataka.
    na vile vile kuna style mbali mbali mwaweza kujifunza humo, sio missionary kila siku.
    tatizo ni watoto wa ma-ustaadhi na wazee wa kanisa; kila kitu dhambi!
     
  8. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    napenda kushauri zitazamwe kwa wawili hao na zinahamasisha kufanya ngono hata kama umechoka
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie mbona zinanishinda kuangalia ??cant find any feeling naona kama WWE tu :)
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Huyu Baba Paroko lazima atakuwa out of his mind! how come mtumishi wa Bwana kushauri vitu kama hivyo? isitoshe pale wanakuwa wakati mwingine ni watu wa jinsia tofauti na zaidi ya mmoja.Jamani makanisani nako tumekwisha.
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hizi picha zinasaidia sana!lakini ni vyema watu wakawa makini na wakawa selective!kweye bizo picha wale actors wana tendency ya ''kuji-express''.sasa hili ni kinyume kabisa na maagizo ya mwenyezi mungu.muwe makini mnaotumia hichi kilevi,kinyume na hilo mtakuja kuwaingilia wake zenu kinyume
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Shemeji, kama wanapenda kujiexpress kuna ubaya gani? Manake kama wanapenda afu we hutaki, wapwa zangu watakusaidia.
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa shem,ina maana na wewe unapenda kujiexpresi?
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Geoff umeongea pweinti hapa uliposema ulevi.Huu ni ulevi sawasawa na cocaine,ukishaanza tu kuangalia basi,kama mkeo hayupo karibu unaweza kubaka mtu njiani yani ni hatari sana.what if ukianza kumfananisha mkeo na hao unaowaona.Halafu nimewahi sikia kuwa hizi picha zinaharibu sana kompyuta.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Kuna siku nilimwomba binti mmoja tujaribu akachomoa. Na tangu siku hiyo sijamwona tena! Ile kitu inahitaji ujasiri na ubabe wa hali ya Juu.
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hiyo kitu bwana achana nayo!katika sehemu mbaya kabisa ambazo aikuwahi kufurahishwa nalo katika hizo ''bia'' ni hiyo ya kumuingilia mwanamke kinyume,lol! shemeji acha kabisa.

    na kilichosababisha nizifanyie hizo picha SEND-OFF ni pale nilipoona za wanaume kwa wanaume wanapandana
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Bora alikukatalia mwanaume mbaya weye! Ungejaribu kwa mkeo uone kasheshe lake.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Nakuomba mafundisho haya umpe na mpwa wetu. Hii sakramenti imempitia mbali sana
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kujua hasira za kale ka mama watoto kangu kagusie hilo jambo. Lol! Hicho kitumbua tu napewa kwa masharti na kwa ratiba maalum, sembuse hicho kitundu kichafu?
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah sikuwezi! umeshindikana.Lakni mimi ni mvua samaki ,nitakuvua tu siku moja.uwe kondoo mwema.
     
Loading...