Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenu Waandishi wa Habari na Wamiliki wa Vyombo vya Habari Tanzania...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Puppy, Sep 2, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kwanza kwa Masikitiko makubwa natoa salamu zangu za Rambirambi kwa familia ya Marehemu Bwanaa Daudi Mwangosi, Channel Ten, Waandishi Wa Habari na Wapenda maendeleo wote. Mungu aipumzishe roho ya marehem mahali pema peponi.

    Naanza kwa kuwaambia wanataaluma ya habari, Ni Heri umfadhili Punda atakubebea mizigo kuliko kufadhili fisadi.

    Ni katika matukio mengi tu toka napopata akili ya kujua jema na baya waandishi mmekuwa mkilalamikiwa kupindisha ukweli au kuuficha kabisa. Na hilo nimelidhihirisha mwenyewe katika baadhi ya matukio niliyoyashuhudia LIVE tukioni. Kama lile Tarehe 5 Januari 2011 Arusha. (Sitorudia maelezo yake, asante to JF ukweli ulifahamika).

    Hao mlokuwa mkiwasaidia either sababu

    1. Mnapewa rushwa
    2. Mnamlinda mwajiri wenu
    3. Mnajipendekeza kwa mwajiri
    Etc,
    sasa wameanza kuwafanyia nyie yale walotufanyia na mkawasaidia kuyaficha.

    "Bomu la Machozi", "kitu kizito" au "flying object" sasa limelenga na kumuua hapo hapo kipenzi chetu mwaandishi mwenzenu ndugu Daudi Mwangosi (R.I.P), kaa ukijua kwa ishara hiyo lolote lawezekana. Maana wanajua ninyi hamna guts za kufanya uchunguzi wala kuhoji, so wataweza ku-claim chochote kile apendacho kusema ndio kiliua au si ajabu hata ku-pin hii kesi kwa mmoja wenu.

    Nguvu mlio nayo ni kubwa mpaka mkaitwa the "4th Estate" nyuma ya Executive(1st Estate),
    Legislature (2nd estate) na Judiciary (3rd estate), mbele ya
    Organised Crime (5th Estate).
    Lakini ninyi kwa njaa au uoga mmekuwa wadogo mkawa dependants wa wadogo zenu the 5th Estate, mmeshindwa kujiamini na kujitegemea, hamuwezi kusema kweli. Ninyi wenyewe mnakatishana tamaa, msema kweli anatengwa.

    Gazeti la MwanaHalisi limefungiwa mmekaa tu kimya, Jerry kashikishwa kesi mmekaa tu. Na sasa mwenzenu, Mtanzania mwenzetu kauwawa tena on field, mtafanyaje?

    Je Mtakaa kimya upepo upite?

    Je Mtakubali pesa muudanganye Umma?

    Je Mtageuza kifo cha Daudi mtaji wa kupokea na kuomba rushwa a.k.a vibahasha?

    Je sasa mtaona kama wakati umefika na kusimamia kweli na haki??

    Sisi wananchi tunangoja kuona nini itakuwa reaction yenu, na je ina manufaa kwetu sisi na Taifa.

    Msiogope, Tunachopigania leo ni kwa ajili ya maisha yetu na watoto wetu kesho. Wengi tutaumia, tutalemaa, tutafungwa na wengine kuuwawa lakini tusitishike tusonge mbele. Hata wazazi wako walijinyima ndio mana leo angalau unaweza hata kusoma hii post.

    Watoto wanaozaliwa kwa siku ni zaidi ya mara mia ya risasi zinazotengenezwa kwa siku, Hatutaisha wote, kuna watakaobaki kuelezea Stori hizi za ukombozi.

    Rest In Peace Daudi Mwangosi.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    you are totally right on what you have just said kwa kweli kuna picha hapa inaosha mtutu umeelekezwa tumboni kwa marehemu Daudi View attachment 63613 yaani ukizoom vizuri utaona marehemu mkono mmoja umemshika askari kuna askari amemuwekea mtutu tumboni
    View attachment 63615 ona huyo askari anavyoshangaa baada ya tkio kutokea na hiyo ni gari ya rpc
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Speechless!

    RIP Daudi Mwangosi!.

    Pasco.
    (Mwana Habari wa JF).
     
  4. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Well said,..you know sometimes i wonder matukio muhimu yanapotokea hasa yale yenye kuhusu uhai wa raia na Integrity ya Taifa na wanapuuzia..kwa kutotangaza/kuandika hivi hata familia zenu huwa zinadiriki kuangalia hizo Taarifa zenu au kusoma habari tofauti na matarajio yao?

    Waandishi wa habari badilikeni, watanzania wengi wanawategemea ninyi either kwa kuhalalisha au kupuuza mambo..and same message to Owners(Media Owners).
     
  5. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 927
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    well said, daima ukweli utashinda.
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Pasco kipindi hiki mnao ushahidi wa picha video. Piganieni haki zenu hata Mahakamani, hata mkishindwa mjue mlijaribu.
    Kwa Heshima ya Daudi Mwangosi
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wangoje kimbunga kutoka vyombo vya habari.

    Bila shaka uysiku huu kuna harakati nyingi kati ya RPC Iringa, IGP Mwema, Dr Nchimbi, RC Iringa na DC Mufindi katika kupata msimamo mmoja kuhusu tungo zitakazotolewa na Polisi kesho kuhusu kuawa kwa mwandishi wa habari.

    Nawaza tu sijui watakuja na maelezo gani yatakayoweza kukubalika na magazeti yakaandika positive headlines kwa polisi. Hata kama watashikilia lile lile la siku zote -- la 'hawakutii amri" maelezo ambayo yanaanza kuchosha masikioni, yatapinduliwa na wahariri. polisi wamechokoza nyuki kwa vyombo vya habari.
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Kama moto unachoma kwa jirani na wewe unasema sio moto, watu hawatauzima wakijua sio moto. Lakini upepo ukija kidogo Moto huo utaunguza hata kwako.

    Ukweli hutuweka huru.
     
  9. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Frankly speaking, nimesikitishwa sana na kifo cha mwanahabari na kiongozi wa chama cha waandishi wa habari mkoani Iringa Daudi Mwangosi. Hakika ningekuwa mwandishi wa habari, ningesitisha mara moja kuandika au kutangaza habari yoyote inayohusu serikali mpaka jamii nzima ya wanahabari iombwe radhi na kiongozi wa serikali.
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160


    Hizi picha zimeniliza.
     
  11. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tanzania ni zaidi ya hatari
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mwanadamu hawezi fanyiwa unyama namna hii na mwanadamu mwenzie, please ccm ondokeni tu kabla hatujawafukuza kwa nguvu
     
  13. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watakuja na bomu la machozi lilirushwa na slaa
     
  14. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    R.I.P Daud, police wetu ni kwa ajiri ya kuua watu. Damu yako hataenda bure. Mungu akupokee kwa moyo mmoja
     
  15. Root

    Root JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    bado hapo pia watasema CHADEMA Ndio wahusika wakati ukiimaximize na kuangalia vizuri utaona huyo polisi amemuwekea mbele yake kuna police sijui ndio RPC mwenye blue ameshika bastola wabaona tu


    ukija hiyo ya chini kuna huyo askari anashangaa kuona yaliyotokea

    kuna picha nyingine zinaonesha wakimchukua mtu wao na kumuacha marehemu chini surely hii serikali imeoza
     
  16. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nimeangalia hizo picha, na kufikiria majibu mepesi tutakayopewa kesho nimepata hasira sana.
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waandishi kwa nini msianzishe move ya kuigomea serikali mpaka iwaombe radhi? Mkiendelea kuandika habari za serikali nitajua kweli nchi hii haina waandishi wa bahari.
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Baada ya ajali za barabarani,polisi tanzania inaongoza kwa kuua na rushwa!maradhi hayaui kama polisi
     
  19. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inauma sana polisi kufanya hivi nani alikutuma
     
  20. SOLOMO

    SOLOMO JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waandishi wa Habari, ni vyema sasa mufahamu kuwa hakuna tena haja ya kupuliza! Unapoandika ukweli kuhusu uozo wa CCM na Serikali yake, usijaribu tena kuficha ukweli kwa namna yoyote ile. Ninyi pia mnaonekana sawa na CDM kwani wamekuwa wakisema siku zote kuwa ninyi ni MHIMILI WA NNE hivyo mnatishia Mhimili wa Serikali yao.

    Jiulizeni jamani! hivi kuna uhusiano gani kati ya sensa na ujenzi wa chama cha siasa!!!? Polisi bila aibu mnatumwa kwenda kuwapiga watanzania wenzenu hadi kusababisha vifo ili tu kulinda maslahi ya wachache! Haya tuone kama mtakapoongezwa vyeo vya 'V' mtarejesha imani ya wananchi kwenu. Kweli kuwa polisi ni sawa na kurejeshwa Chekechea. Tumeumia sana kutokana na kitendo cha kusitisha maisha ya Comred Mwangosi!
     
Loading...