Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenu Tena Wataalam Wa Hesabu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Asprin, Sep 7, 2009.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,689
    Trophy Points: 280
    A mother is 21 years older than the child.
    6 years from now the mother will be 5 times as old as the child.

    Question : Where's the father?
    Try first, before you check the answer below.





    *



    *



    *



    *



    *



    *



    *



    *



    *



    *



    *



    Solution:
    The mother is 21 years older than the child. Let the mother be M and the Child be C
    M = C + 21
    In 6 years from now the mum will be 5 times as old as the child.
    M + 6 = (C + 6) x 5

    Hence,
    C + 21 + 6 = (C + 6) x 5
    C + 27 = 5C + 30
    -3 = 4C
    C = -3/4


    The child is -3/4 years old, that is, it'll be born in 9 months.



    Thus.. by mathematical deduction....
    Right now, the father is on top of the mother... hahahahahaha!!! Got You?

    Kama kawaida, wasiojua hesabu watabisha na wengine watabaki wametoa mimacho.

    Good Day my fellow mathematicians!
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    what does it mean? on top mean older or what
     
  3. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mtoto ndio anatafutwa!
     
  4. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    by the way no negative age
     
  5. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wewe unajifunza hesabu?ulitakiwa uanze na 'kitendawili/ tuseme tega au fumbo mfumbue mjinga......but thts not maths kabisa,tukirudi shule labda,au ndo maths za miaka hii?
     
  6. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,574
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Mimba itatunga miezi 9 ijayo; assuming
    @
    *
    *
    %
    &
     
  7. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    This is not mathematics !! Kama ungetaka iwe katika mathematics, usingeishia kusema tu that the child WILL be born in 9 months, bali ungehusisha na expressions/equations za probability zinazoonyesha uwezekano wa mama kupewa ujauzito katika mwezi wa mwanzo kuhesabiwa. Wakati mwingine mimba huwa haipatikani kwa sababu ya matatizo ya mama, baba au wote wawili. Zote hizo zinahitaji factors za probability. Mathematics is not such simple.
     
  8. S

    Sumuni Member

    #8
    Sep 7, 2009
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hesabu yako inanitatiza kidogo, ninaona kuna kitu cha muhimu ulikiacha katika kujaribu kutengeneza swali. Maelezo kuwa "Miaka sita kutoka sasa, mama atakuwa mara tano zaidi ya umri wa mtoto" haifafanui umri upi wa mtoto unaokuwa refered to. Je umri wa mtoto miaka sita ijayo au umri wa mtoto wa sasa. Kama ni wa sasa, na kwa mujibu wa solution yako ya -3/4yrs becomes invalid. Kwa kifupi kama wengi walivyosema, haijakaa kihesabu zaidi ya ki-joki. Nafikiri ni kuwajoki unaofikiri hawajui hesabu, labda.
     
Loading...