Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenu nyie....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, Dec 15, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Kwenu nyie wana JF hususan mlioko kwenye mahusiano ya urafiki wa kimapenzi na ndoa na ambao ni wadau wakubwa wa MMU, je mwenzako anajua kama uko hapa? Anajua jina utumialo? Na wewe je unajua kama yeye yupo na jina alitumialo? Je kama ana vivuli vingi (multiple user IDs) unavijua vyote?
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hajui na kwa utamu wa jukwaa sitaki ajue !
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Je yeye yupo? Na kama hayupo una uhakika gani kama hayupo?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    none of the above
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Meaning you are not even in a relationship?
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    yale yale ya kuchunguza simu; lakini bahati nzuri yeye ni mpenzi forums nyingine kama anapita huku hilo ni juu yake!
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,404
    Trophy Points: 280
    Acha hio kitu mpwa, maana kuna ndoa na relationships kibao zaweza kuvunjika kutokana na confession ninazozishuhudia humu jamvini zihusuzo yale mambo yetu yalee... mfano ni mm mwenyewe nilipost issue ya mke wa mtu kunitaka, yes sikukubaliana nae but angejua ishu ya namna hio just kujua tu, unadhani amani ingekuwepo home? mi nadhani tubaki na ID zetu privately hadi hapo itakapotokea siku mkajikuta mnachangia ze same mada ya majambozi...
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Je wewe ukija kugundua kuwa naye yumo na ana flirt na mtu au watu hadi kuitana "mpenzi", "laaziz", "darling", etc. utalichukuliaje hilo?
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,404
    Trophy Points: 280
    Labda swali la msingi ni hili; kuna wale wapwa wangu waliopo jukwaani kwa ajili ya kitafuta vidumu, let's say umem-PM fulani mkaweka na miadi mkaenda kukutana, just imagine unafika unaekutana nae ni mkeo au mumeo?! utafanyeje? hizi forums zina miujiza hizi, so sometimes naona kama vile bora kuwa muwazi but ukifikiria upande wa pili unaona heri kuuchuna tu!!
     
  10. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walahi akijua hii ID,ndio siku atakayonipa talaka...anaweza asiamini ndio mimi ananiona kila siku.....
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh akijua patachimbika....thou swaga na uandsh wangu anaujua so i kp on kukataa isnt me....haha hah kaz kwl kweeeeli!!!
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,404
    Trophy Points: 280
    Ntamsifia saaana, kumbe najua kutunza hadi akina Ambrose wananipongeza kwa kumuita my swthrt lotion n.k, au wewe ungefanyeje sasa? upigane? aah haina maana bana muache apate ujuzi kwingine!!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh? Ni kasheshe si mchezo. Je wewe ukijua yeye yupo humu na ni mdau mkubwa sana wa MMU utafanyejea?
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,404
    Trophy Points: 280
    Hapa jamvini kila mtu ana-reveal vile jinsi alivyo, yaani ule utu wake wa ndani! nikiwa home kuna baadhi ya ishu ninaweza kupretend kua mkali lakini wapi bana ukija hapaa aaah raahaaa, si unakumbuka ile thread ya akina dada na makufuli?? sasa kitu kama ile waweza ijadili wapi tena kama sio hapa kitaani?
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Dec 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Hiyo laissez-faire attitude ni rahisi sana kusema lakini ikitokea mwenzaka akawa anaandikiana PM na mtu mwingine, wanaenda chatroom, n.k. sidhani kama utakuwa na amani. Ni mtazamo tu.
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh ni poa tu mbona ..haina noma
    here its freewheel...jitupe upendavyo....nimastor tu haina madhara wala nion
    kuja mmu si makosa makosa km anayatenda..km anatoa ushuhuda tu na nikimchek anayoyasema si ya kweli ni changamsha baraza la jf ahhh haina mbaya ni pooooooooooooooooooooooooooa tu
    ntajichukulia mfano mimi mwenyewe.....apa ni ujanja wa keybod tu maneno meeeeeeeeengh ukija kumit na uyo mtu anayeandika madubwana manene ahh utachoka nakuambia hafananiii na wala si mtendaji.....SO FRESH TU NAJUA AKIJA APA NI KATIKA KURELEASE TENSION NA PRESHA ZA VMEO JOB....
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,404
    Trophy Points: 280
    Kevin hebu angalia hii, if u're married jaribu kukumbuka umri wa mkeo na baadhi ya majina ambayo amekua akipenda sana kujiita au kuitwa wawezakuta, ROSE1980 ndo shemeji yetu una chati nae hapa bila kujua, labda bado uko kwa ofisi na yy yuko kwa home....kaaazi kweli kweli
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Mwisho wa siku; sitamani ajue wala mimi nijue!
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuitana mpz tu ni kosa ?
    waitane majina yote km hawafanyi wala hawamit tatizo nin?
    nomino si vitenzi ......waitane tu majina yote ya paradiso mpk ya eden si issue
    lakin ntaitaj kujua wnachat nini uko chemba+paswod nipewe....ilo tu
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Dec 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    ninachojua mimi haya ma social networking websites yanaharibu sana mahusiano ya watu.

    Nwayz, nimeona niulize tu nione misimamo na maoni ya wadau
     
Loading...