Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenu nyie wanawake: Kuachana haimaanishi uhasama!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshaji, Jul 18, 2011.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Katika pitapita zangu nimekutana na hii imenifurahisha sana.
    Kumbe kama ukiachwa haimaanishi ulete uhasama.
    Nadhani huu ni ujumbe mzuri sana hasa kwa akina dada.

    Nisishambuliwe tafadhal!

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Uhasama hautakuwepo kama uko busy na maisha yako kuolewa na kuachwa ni jambo la kawaida sio jambo Zuri unapoachana na mwenzio,lakini nilazima usonge mbele na hakuna haja yakufatiliana unatakiwa uji weke busy na maisha yako na usome kutokana na makosa yalokufanywa muachana,
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sawa, lakini wapo mabinti wengine mkiachana ndo hata salamu hakuna. Kama mna watoto anawafundisha wakuchukie. Kwa hiyo hili ni somo tu kuwa mnapoachana ni kwamba sera zenu hazija-match lakini sio sababu ya kuwekeana bifu.
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nikiongeza hapo nitatibua mambo.
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kama aliniibia je? Lol...(just kidding mtu ataibwaje bila matakwa yake)
     
Loading...