Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenu na kwetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jan 5, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,301
    Trophy Points: 280
    Kwetu uswahilini, kwenu ushuani.
    Kwetu kitambi dili, kila mtu anajua una hela.
    Kila msichana atataka kuwa na wewe.
    Kwenukitambi kero na udhia, eti mnalipa mahela kibao jim kukiondoa.
    Kwetu tunakula kila tukionacho, nyie mnachagua vyakula eti mnamentain figa.
    Kwetu msomi kaishiakidato cha sita, kwenu mbumbumbu ndio kahitimu digirii yake ya kwanza.
    Tuna tofauti nyingi sana, je haya mapenzi kati yetu yaweza kudumu?
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    as long as mnapendana hizo zingine kelele tu
     
  3. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hivi Mwaka 2011 kila memba amebadili Avatar yake?? Ngoja na mimi nifanye mchakato

    Happy New Year Buji...

    Ngoja niongoze misa ya asubuhi kwanza, will be back
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Bujibuji vipi?
    Umeanzaje kufuata watoto wa ushuani? We si ndio kila siku huwa unausifia utamu wa kuku wa kienyeji?
    Sasa imekuaje umefuata kuku wa kisasa tena aliyekaa muda mrefu kwenye friji?
    Nakushauri tu urudi kwenye walewale wa uswahilini kwenu, huko uzunguni utafeli kwa kuwa huna viwango.
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tanadumu
    kwan mkilala na mkeo kitandan pale wewe unakuwa umeshika chet chako cha mastaz na yeye anashika chet cha darasa la 7?asi mnakuwa mikono mitupu NAKED as it is?sa kivp ELIMU IHUSIKE?
    yanadumu km mmependana.
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bujibuji achana naye huyo atakufanya sex toy tu, hamna mapenzi hapo. anakupenda sababu ya body show lako!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,301
    Trophy Points: 280
    yaani huyu binti nampenda ile mbaya.
    kiasi kwamba sitaki nimkose hata nukta moja.
    kwa mara ya kwanza maishani mwangu jana ndio nimekula chokoleti.
    bwana ehh
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chokoleti gani mkuu?
    Mtundu sana wewe mzee, mara hii umesha mkimbizia mtoto wa watu kitandani?
    [​IMG]
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,301
    Trophy Points: 280

    same to you.
    askofu, nakutakia kila la kheri katika mwaka huu.
    nakuombea ukawe wa mafanio na neema za kila namna.
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ma singles tupe details kidogo mkuu
     
  11. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ndiye huyu?
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,301
    Trophy Points: 280
    Kiranja mkuu ana matatizo yake.
    Huyo sio wangu, labda kama ni wa kwake.
    Wangu yuko moyoni, nausubiri kwa hamu muda muafaka utimie ntawatambulisheni.
    Ngoja kwa sasa nizishinde hofu za tofauti zetu.
     
  13. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kitakachoamua hapo ni kitanda tu!
     
  14. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    LEO KAZIII!!!!! :whoo::whoo:
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ni huyo chakachua mkuu :whoo:
     
  16. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    huyo wa kwenye picha si mtangazaji wa mataarab.
    angalia usije ukapotea, sifa zinavuma mji mzima, nakushauri tu angalia mwingine
     
Loading...