Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenu, Marytina, Firstlady, Dena, Gaga,LD na .............

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kituku, Feb 24, 2011.

  1. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Najua hili si jukwaa la kuombana urafiki, bali ni jukwaa la mijadala zaidi
    Ila mimi naomba nipost hii wazo langu kwenu wakina LD, Michelle, firstlady, Dena Amsi Nirshad ,Carmell, Lilyflower,Lizzy, gaga, Marytina na wadada wengine wote wa JF.
    Nashindwa kupost PM kwa kila mtu kwenu, ila jamani me nawapenda sana na natamani niwafahamu ili nami ninaposoma threat au comment zenu basi nione nachangia kwa fulani.. Jamani, najua urafiki una sehemu zake, ila kwa kuwa humu ni sehemu za kuchangia na kutoa story muhimu watu wapambanue, basi nimeona niwatafute kwa njia hii kwanza ili hata ukicomment/nikicomment kwenye post yangu/yako nifurahie zaidi.

    Me naadmire sana comment zenu pia (they'r like conversations)

    Leo ni kwa akina dada wenzangu tu, next time natafuta wakina kaka/baba

    Msinichallenge basi!!
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Akija huyu kwenye red patachimba
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asante Kituku na sie tunakupenda pia!!Karibu tukufahamu na wewe!!!!:grouphug:
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Mbavu sina hapa, I doubt kama huyu ni dada:)) ni St.RR not Sis RR

    Atakuja kukuchallenge..
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ooooh! Akina dada tu kumbe, ngoja nisubili zamu ya akina kaka na akina baba
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Dada kituku, St. R.R ni PANDE LA M-BABA
    edit hilo jina kabla hajaja
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kituku umeanza lini kuvaa sketi?
     
  8. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tugawane hawa wadada washkaji.Mimi niachieni Marytina sababu naijua mwenyewe.
     
  9. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Typo Erro, nitamtumia sorry yangu
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Eksitensheni kebo l.o.l......halafu wewe si ni mbabu
     
  11. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Nimemquote vibaya jinsia nini? I will send my Excuse to him/her
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nimesha ku PM umeona? Dahh inabidi niombe BAN maana kila siku tu niko kwenye Title za thread. Haya bana
     
  13. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani labda unachanganya watu
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    karibu sana,karibu dear!
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Huyo kaolewa....:spider:
     
  16. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Kumbe mtegoooo!!!!:A S 13:
     
  17. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Makubwa madogo yanaafadhali tumekuwa nguo.
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Karibu kituku twakupenda mpendwa
     
  19. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    You are welcome dear sisy Kituku.
     
  20. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asanteni wapendwa, Mungu awabariki sana
     
Loading...