Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenu Management ya 'Mlimani City' - Fungeni CCTV Cameras kwenye parking et al

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shadow, Sep 1, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Angalizo: Fungeni CCTV kwenye parking lot and common areas. Wizi kama huu hapo chini kwenye picha inaharibu dhana nzima ya kuwa na 'malls'. Wapeni wateja wenu imani ya usalama kwani mteja ni mfalme.

    Hili tukio lingeweza kukamatwa na CCTV cameras:

    [​IMG]
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kampuni ya Security iliyowekwa pale sijui MINT MASTERS... Inaonekana kama ya mfukoni... Wamezoea kuwadaka Shoplifters pale Shoprite... Ila mtandao wa wezi pale MLIMANI CITY ni mkubwa mno... Na kuna mtoto wa kigogo mmoja (Jina kapuni) anahusika... Kwanini kusiwe na CCTV cameras...???
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Mtaje tu, we dare talk openly hapa. Kama hukutaka kumtaja usingesema kabisa.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni either wanapuuzia haiwezekani kila siku watu wanalalamika halafu you dont take any actions na kuwajibu watu kuwa hatuhusiki na uliniz wa gari lako inakera sana wakati unakuta mtu uko ndani ya compound ya mlimani city tukio linatokea mule mule ndani lakini watu wanapuuzia hiyo inakufanya mtu ufikirie kuwa they are among the thieves.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    Surveillance cameras haziwezi kuzuia wizi. Wanachotakiwa kufanya ni kuongeza na kuimarisha ulinzi muda wote ambao wako wazi. Bila presence ya walinzi hata wafunge cameras 1000 bado wezi wataendelea kutesa tu kwani cameras sio deterrence ya uhalifu.

    If they are serious about the safety and security of their patrons then they need to beef up their security presence. Only beefed up security presence can deter would be robbers.
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    walinzi wa pale kazi kuzuia bajaji tu zisiingie ndani securty pale ni zerooo kabisa
     
  7. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nafikiri unaweza kuwa na camera na commanding center na ukiwa na askari wachache unaowalipa vizuri ni bora zaidi kuliko hilo wazo la kudeploy askari kibao , malipo mabovu etc. kwani mwisho wa siku kama unakamera inamaanisha hao watu tunaweza kuwafuatilia na kuwapeleka kortini na kushtakiwa kwa mujibu wa sheria. Leo ni vibaka kesho inaweza kuwa uharifu mkuwa zaidi. Nyani Ngabu mfano ni malls za huko unyamwezini aka U.S.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    Mtaje bwana unaogopa nini?
     
  9. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Natumaini management ya hapo mlimani wataweza kulifanyia kazi.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huwa na park mbele kabisa pale Samaki Samaki na ninamshikisha dogo 500! Kisisogelee hata kifaranga (not Kiranga) gari la Mchungaji! Askari ni kundi moja na wezi!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Sep 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    Lakini kamera hazizuii wizi. Au kwani kipaumbele hapa ni nini? Kuzuia wizi usitokee au kuwa na ushahidi usiopingika utakaokuwezesha kushinda kesi mahakamani?
     
  12. B

    Bunsen Burner Member

    #12
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Yaaap, unawanunulia quads or bicycles wachache wanakuwa wanapatrol simple!!!
     
  13. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Masa, safi sana lakini sasa tunatakiwa tuwe huru na hizo informal tips zinachakachua mfumo mzima wa kufanya manunuzi hapo mlimani site
     
  14. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ilo ni moja si unajua masuala ya 'fragranto delicto' hayo, la pili, ukiwa na jamaa wachache tuchukulie mfano wako mia na wanalipwa elfu 40 basi weka 20 na walipe laki 2 na kukiwa na masurufu kibao hapo hutaona tofauti inatokea.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Sep 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    Kwangu kinga ni bora kuliko tiba.
     
  16. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna CCTV pale???
     
  17. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Hili nimelishuhudia sana,
     
  18. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Naziona zimewekwa kwenye maduka binafsi lakini kwenye common areas has entrance hakuna kitu. Inabidi tukakope sheria za Mh. Kagame pale Kigali.
     
  19. n

    nyangau Member

    #19
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi yao kubwa wale walinzi ni kuangalia kama wakati wa kutoka getini huna kadi au umeiangusha sehemu sasa kwao inakuwa ni dili kubwa ya kujipatia hela
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    acheni hizo nyie sasa watu watakula wapi na wengi wanaoathirka na hili wale wanaoenda kunywa pale sehemu sehemu...unajua we weka alarm sauti kubwa wanakimbia usisubiri CCTV mjini wanakuwekea CCTV?? so jaribu kujilinda mwenyewe pole sana hayo ni matokeo ya wizi wa kichina watanzania atukujua kama ako kadirisha kanafunguka kirahisi hivi
     
Loading...