Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenu kina dada: Mavazi yepi mwapenda wenzenu wavae

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaizer, Jul 16, 2009.

  1. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Wakuu,,

    Tukiendelea na hili libeneke la mahusiano ma mapenzi, kuna kitu kimenijia akilini, nacho ni:

    Linapokuja suala la mavazi na muonekano wa mpenzi/mume wako, ungependa avaeje/aonekaneje mtokapo au hata muwapo nyumbani?

    Tukiacha suala la mazingira na hali ya hewa pembeni, kuna wengine kwa mfano wangependa mtu anayepigilia viwalo vya kisasa, wengine wangependa mitindo ya zamani kama nywele za afro, visuruali vya 'chinjio' au wengine 'mabagi',

    ukija kwen viatu, labda wengine wanapenda vya kileo, vilivyopo kwenye fasheni na vyenye majina (mf. kama raba za puma, nike, adidas -original sio hizi za 'kwa mtogole)

    Kuna wengine wanapenda wapenzi wao wawe na vidani..kama cheni, kidani cha mkononi, au hata hereni kabisa,,

    Sasa sijui kwa ujumla mnapenda mmwenzi wako aonekaneje..ukitilia maanani jamii na pia your own satisfaction.

    hata sijui kama nimeeleweka lakini hivyo hivyo.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    1. Awe smart asizidishe sana.
    2. Sipendi anayevaa macheni cheni au wenyewe mwaita mabling bling!
    3. Awe na nywele fupi za wastani- sipendi kama ananywele anyoe kipara kile kinachong'aa hapana.
    4. Avae mavazi yanayoendana na umri wake si ukuta mbaba wa miaka 45 anavaa masuruali yenye mamifuko makubwa au t-shirts zenye macharter makubwa.
    5. Kifupi avae kulingana na umri wake.
    6. Hata gari asiwe anafungulia mziki mkubwa hadi wa nje wanasikia mh!
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Hiyo ya kwanza imeniacha hoi MJ1,, kuzidisha inakuwaje tena....lol

    hapo kwenye muziki wa kwenye gari.....najua wengi hampendelei sauti kubwa lakini kama gari yenyewe mziki ni mkubwa jamani.....:rolleyes:
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Akishindwa kufungua mziki kwa sauti ndogo basi akiweka sauti kubwa afunge vioo kuusikiliza mwenyewe humo ndani ya gari kuliko kupita barabarani na makelele.

    @ Uvaaji
    Wanaume uvaaji wao haupo complicated kama wanawake, kwahiyo ni rahisi hata mwanaume kujipangia vizuri kuvaa na akawa amelipuka...Uvaaji uendane na mazingira kama kazini,sherehe weekend au sports nk.
    Mfano: Siyo t-shirt ya voda unavaa kwenye harusi.
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ah Kaizer kaka yangu si unajua mwingine aweza vaa yaani akawa havutii tena. Utakuta kavaa msuti wakati anatembea barabarani na jua kaaali jasho lamtiririka huyo ni msmart but amezidisha. Au perfume amepulizia ni kali kuliko ya binti hapana bwana.

    Kuna wale wanatembea na vitana mifukoni- hawa ni smart but kukitoa na kuchana barabarani ni kuzidisha kaka yangu. Mi spendi!

    Gari sawa mziki mkubwa but mh sikiza mwenyewe basi. Au angalau uwe na rika lile la ki hip hop (ningesema ki yo yooo man msijesema namsema rafiki yangu Yo Yo bure). Sasa utakuta baba na mvi kibao mziki huo afu bora sasa ungekuwa wa rika lake hapanaaaa kina wanaume TMK au wale wanao sijui ni kuimba au kufoka ah!
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 280
    Duh.. hapo hakuna kuongozana, kila mtu na njia yake;)!
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Wow..karibu tena Belly!

    Hapo nimekusoma, naona umeegemea zaidi kwenye mazingira,, mi niulize mfano wakati wa weekend.....unapenda atokeje (kama hakuna harusi of which tshirt ya voda ni marufuku)
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Kabisa hatujuani tena kama nimebeba kadi, he he!..lasivyo aende mwenyewe..
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hapo umenikumbusha mwalimu wangu wa zamani (RIP)! LOL

    hapa nakubaliana na wewe imezidi hii!

    LOL..sasa hapa kasheshe...kuna wazee wa 'kimjini mjini' hapo huwatoi,, na sijui kwa wenzetu wengine wana maconvertible hali ya hewa ikiruhusu tu unamkuta mzee na mvi zake (labda vijana hali ya uchumi inakuwa ngumu kuwa na mgarai ya ki hivyo) lakini kuna wazee wanahusudu sana mambo ya kileo,, nadhani wa hivo kwako atakuwa amegonga mwamba!
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Asante Kaizer, nimerudi tena!..

    Wakati wa weekend anaweza akavaa bukta/suruali na t-shirt (casual) pia viatu vya wazi miguu ipate hewa maana kila siku kazini viatu vya kufunika..
    Unless weekend anaenda kazini basi avae kikazini(inategemea na ofisi mmaana wengine weekend wanavaa t-shirt) au akihudhuria nyumba ya ibada iwe ijumaa/jmosi/j2 basi avae kulingana na mazingira ya eneo..
     
  11. a

    agika JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Then najiita mwenye bahati wangu huwa anapenda nimchagulie mie cha kuvaaa kila siku kuanzia office ,casual mpaka sports wear, but kunogesha mambo huwa namuomba awe huru kusema anachojiskia ,unajua kuna siku mtu unakuwa umeikumbuka nguo flani na una hamu nayo basi huwa ananambia na mie namridhia,mapenzi kusikilizwa na kusikiliza wajameeni.
     
  12. a

    agika JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hapo mummy tuko pamojaaaaaaaaaa...... plus its ma hobby kumfanyia shopping here en there!!
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hii nimeipenda,,vipi kuhusu vikolombwezo vingine?
     
  14. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Napenda avae mavazi anayopenda avae
    Akivaa na kutopendeza sintokuwa naye
    Kumwambia cha kuvaa ni utumi shume
    Hata hilo kujadili ni mfumo dume
    Ikibidi nimwambie wazi hajafundwa
    Na mie sitaki ambaye hajakungwa
     
  15. b

    babalynn Member

    #15
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kacheni kamoja ka-kawaida tu ka kistaarabu Mwana?
     
  16. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Poa nimekupata Mkuu. Huwa nachania washrooms. Mwanaume ni Kuchana nywele na kupiga kiwi kiatu kung'aa kwa kwenda mbele.
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    babalynn
    Kacheni kamoja ka kawaida akikavaa kistaarabu sawa- sio yale makuuubwa ka mnyororo wa mbwa.
     
  18. a

    agika JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahhah umeanza kaizer haya vikolombwezo vipi hivyo unavyotaka kujuzwa???????
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mami umenifurahisha hapo....napenda aonekane smart! pete ni moja tu aliyoyonayo ya ndoa, cheni ya kawaida tu! jmoc na jpili baada ya kanisa anaweza kuvaa jeans,tshit, na viatu vya wazi, kaptula pia, yaani aonekane cmple but sure.
     
  20. GP

    GP JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    mnh, wenye wake na mashori kumbe mwafaidi namna hii?, duh
    naungana na yo yo, GOAL 2010: KUSAKA SHORI
     
Loading...