Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenu akina kaka wenye kutaka mapenzi ya kweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WomanOfSubstance, Oct 22, 2009.

  1. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    "Dunia ya sasa siyo ile ya enzi za Mwalimu,
    Dunia ya sasa hapendwi mtu bali kitu,
    Dunia ya sasa penzi la kweli ni adimu,"
    .................



    Kuna dhana ya jumla kuwa wanaume na wanawake wote ni matapeli wa mapenzi.
    Nani zaidi?
    Hili ni swali gumu sana kujibu maana kila mtu ana agenda yake kichwani kwa wakati ule.Malalamiko kwa akina kaka ni kuwa wanawake wamezidi kutaka vitu badala ya kutoa penzi la kweli.Binafsi nadhani wapo wanawake wengi tu wenye kuwa na mapenzi ya kweli endapo wewe mwanaume utakuwa na mwanzo mzuri katika safari yako ya kutafuta mpenzi wa kweli.Hebu twende hatua kwa hatua.

    1. Ni mara ngapi mkaka umeanza kwa kumtamani mwanamke kwa muonekano wa nje yaani alivyojipodoa na kujiupara, katilia viwalo vya bei mbaya, umemuona yuko bomba kimavazi, anajishebedua maana anajiamini.

    2.Ni mara ngapi unachukua muda kujiuliza, huyu binti, tena mwanafunzi wa mwaka wa kwanza chuo, aliyetoka familia ya kawaida au ya kimaskini anaweza vipi kujimudu kwa maisha ya hali ya juu - anamiliki simu Blackberry na iko hewani muda wote , amesuka nywele za lakini tano, amevaa nguo za bei mbaya from Mwasu Fashion au Mariedo....( hesabu ya harakaharaka kwenye mavazi ya siku hiyo, viatu, handbag na accessories havipungui milioni!)

    Je umewahi kujiuliza huyu mdada, karani wa kawaida mwenye kuendesha "Kompressor" ya bei mbaya, mwenye kuishi kwenye "golf course appartments" kodi dollar 1000 kwa mwezi , mwenye kwenda club mara tatu kwa wiki,anatoa wapi uchache wa kumudu maisha yake ya hali ya juu.

    3. Unapomtokea mdada kama huyu, ukaona anakukubali wewe usiye na kitu au hata unacho uwe mpenzi wake, ulishajiuliza kama kweli anakupenda wewe au anapenda kitu fulani kutoka kwako?

    4. Mdada anaweza kufurahia mazungumzo na wewe au kampani yako tu na siyo kuwa wapenzi na wewe.Je, ni mara ngapi umeweza kujua mipaka ya uhusiano wenu? Wapo akina dada wengi hupendelea marafiki wa kiume - urafiki wa kawaida na siyo upenzi.Je wewe unaweza kutofautisha/kupambanua hili?

    5.Wewe bwana kaka unamfuata mwanamke au msichana mwenye nusu ya umri wako, ulishajiuliza huyu dada anaacha wa umri wake na kukupenda wewe.... is it genuine love or? Exceptions hazikosekani. Najua kuna wenye penzi la kweli na hili tutalijadili baadae lakini katika hali ya kawaida hii ikoje?

    Kaka zangu wote hapa JF kuanzia akina Gudboy na wengineo mnaolalamika kuwa mnadanganywa na wapenzi wenu, tuanzie hapa kwanza ndipo tuelezane wapi wanapatikana wadada wenye mapenzi ya kweli.
    Fidel najua una mkakati wa 2012... haya maswali muhimu ulishayafikiria?
     
  2. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    1. Ni mara ngapi mkaka umeanza kwa kumemtamani mwanamke kwa muonekano wa nje yaani alivyojipodoa na kujiupara, katilia viwalo vya bei mbaya, umemuona yuko bomba kimavazi, anajishebedua maana anajiamini.

    Hili nalo neno!!!!!!!!

    2.Ni mara ngapi unachukua muda kujiuliza, huyu binti, tena mwanafunzi wa mwaka wa kwanza chuo, aliyetoka familia ya kawaida au ya kimaskini anaweza vipi kujimudu kwa maisha ya hali ya juu - anamiliki simu Blackberry na iko hewani muda wote , amesuka nywele za lakini tano, Fidel Oupo hapo na 70,000/= yako kwa siku angalia saloon hii ya nywele ya laki tano si ungekimbia siku hiyohiyo?

    amevaa nguo za bei mbaya from Mwasu Fashion au Mariedo....( hesabu ya harakaharaka kwenye mavazi ya siku hiyo, viatu, handbag na accessories havipungui milioni!

    Ni kweli hii jamani!!!!mhuuuuuuu wa vijijini tutakoma pato letu la mwaka mzima ni laki mtu anavaa just a day million!! waooooooo!! Mungu inisuru tanzania na wananchi wake.

    Je umewahi kujiuliza huyu mdada, karani wa kawaida mwenye kuendesha "Kompressor" ya bei mbaya, mwenye kuishi kwenye "golf course appartments" kodi dollar 1000 kwa mwezi , mwenye kwenda club mara tatu kwa wiki,anatoa wapi uchache wa kumudu maisha yake ya hali ya juu.

    ATM atakuwa nazo nyingi tu maofisini!!!!
     
  3. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Penzi la kweli ni by chance na hivyo ni bahati tu. Hakuna kipimo cha kibinadamu kung'amua hili wakati wa urafiki kwa kuwa kila binadamu hu-canvas tabia yake kwa wakati fulani wa urafiki na hivyo kufungua makucha katika mahusiano. Vile vile satisfaction ya binadamu haiko katika pesa ingawa tunafikiria hivyo mara nyingi. Anyhow mchagua nazi hupata koroma na tabia ni za kujifunza na mazoea ni temporary hivyo one can mold a behaviour of the partner at anytime in time so that they can cope with each other.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145


    Duh kwa mtindo huu watu hatutajenga kweli tutaishia kuponda maraha.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mpwa hana wasiwasi, makamanda tumeshamwonyesha njia.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe wewe unafikiri kwa nn nimeweka long plan na kama ni short plan nitaishia kuchunwa tu kila kukicha maana duh yule wa 70,000/= bado tunasumbuana.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    du haya maswali ni muhumu sana kwao kuwaza na kuwaza ,kuchanganua na kujipatia majibu

    Vera umeanzisha mjadala mzuri sana ...
    Ngoja Fidel80 aje na majibu yake

    Mkuki moyoni
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    endeleeni ..im stepping out kidogo.... ila wapo akina FL, MJ1,Nyamayao, Pretty na sistaz wengine watani cover duiring my absence endapo wakaka mtataka michango ya akina dada.
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    FirstLady nakuaminia.... kamata kiti.... natoka kidogo....
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mpwa usijali, kama umepata ladha unayotaka komaa nayo. Wapwa tupo tutachanga.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Vera vera vera.......
    U sound so lonely.....
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Dah hii mimi mara kibao haswa wale wenye maumbile makubwa nyuma mimi iwa siangalii sura kwangu sura does not matter mimi ni mifadhaiko tu kwa kwenda mbele.


    Mara nyingi niona kibinti kinamiliki vitu ambavyo vipo chini ya uwezo wake najua ni kifisadi tu na si type yangu hiyo kwa hiyo nachapa mwendo wala siwezi nikaa nae tukafanya mazungumzo hii ni hulka ya mabinti siku hizi wanapenda maisha ya matawi ya juu lakini ukiangalia aliko toka hali mbaya anashindwa hata kumuagizia mama yake Khanga au kitenge tu huku mjini anaishi maisha ya kibabkubwa kwa kuwachuna mapedeshee siku ya siku ana pata gonjwa hatari nakurudi kijijini huku akianza kusumbua wazazi wake ambao enzi za kutesa aliwasahau.



    Binafsi namchukulia dada kama huyu amesha fanya starehe sasa zimefika kikomo anataka kutulia na maisha aidha kuolewa kikubwa zaidi anakuwa ameshafikiria sana aliko toka na anako elekea na kukuta maisha ndivyo yalivyo hapo sasa mimi kama mimi lazima niwe mwangalifu maana yawezekana sasa amesha kuwa kimeo anatafuta wa kufa nae.


    Yeah hii mara kibao inatokea mkazoeana na dada wewe ukajua pengine anataka penzi kumbe sivyo wazo lake yeye anahitaji kampani tu alafu mnaweza mkalala hata chumba kimoja na usimfanye kitu ukaishia kutoa udenda mdomoni.



    Unajua wadada wenye umri mdogo wanapenda sana wanaume walio wazidi umri iwa wanaamini kuwa huyu mwanaume ana mapenzi ya kweli na ni kweli tofauti na kijana wa umri wake hata ndoa nazo chunguza ndoa nyingi za watu walio oana kwa kwendana na umri iwa zinakuwa na mushkeli kidogo lakini kukiwa na gap flani naona kuna kuwa na kaheshima kidogo. Lakini mwanamke kuna kitu ambacho anategemea haswa kwa mwanaume ndo maana kuna usemi kuwa mwanaume ndo kichwa cha familia hii ina aply hata kwenye mahusiano ya kumegana na kuachana. Kwa hiyo hii inaendana sawa na kijana wa umri mdogo akampata mama aliye mzidi umri yeah iwa kunakuwa na tru love pale na watu wanapenda haswa.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    VC,

    This is what disturb me evryday!!! conditional love... it is in you!!! always lazma uguse ka-condition frani!!!
    I will always get a good enapo ninan pesa za kutosha
    I will take my son the best school endapo nina du something to get money
    I will........ endapo ........!!!

    Reading between the lines, is ee it clearly kwamba a man has to do something to get something, can we for a moment be neutral kidogo

    I would have said that : wote wana nafasi ya kufaidi penzi la kweli kutoka na nia na mchango wao katika kuboresha wanachoanzisha?

    Easy does it better... always!
     
  14. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    VC,

    Kumbe kuna mahala ''zoo'' ya kinadada wenye malavida ya kweli?.....ngoja nivute subira, mkifika hatua hii....mnistue.......!

    Homeboy Fidel ulikuwa unalijua hili? mambo yako ya 2010 yangeenda mswano sana...ha!ha!ha!aaa!
     
  15. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Mapenzi ya kweli is just like gambling,unaweza ukapunwa au ukapuna,mimi nitaendelea na kale ka bater trade kangu yaani pesa kwa penzi,siwezi sumbuana na mtu alafu kesho achukuliwe na mwingine,siachi kwenda road ng"ooo,kwanza kule hamna usumbufu!!
     
  16. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Sasa unajua rule ipo vipi?Ni kwamba kama wapo wenye mapenzi ya kweli basi hudondokea kwenye wenza wenye mapenzi ya uongo,just like the rule of magnetism kwamba like poles repels while unlike ones atracts,kilichobaki ni kwa machahangudoa tuu,as they are real,hawataki unafiki thats y wameamua kufanya biashara,sio hao wengine wanatuzuga,kumbe nao wanauza kimtindo.Those chicks are very stubbon,let me not be in love with liars!!
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mapenzi ya kweli bado yapo japo yanaelekea kutokomea kabisaaaa.Najua wapo watakaopinga lakini huu ndio ukweli,Kama unataka kuwa safe na Mapenzi basi mwamini Mungu.Mali na pesa mtu hupewa na babaye lakini mke mema hutoka kwa Bwana.Na mara nyingi kama wewe ni mwema umetulia ,utapata kilicho chema vilevile.
    Na tatizo letu siku hizi tunakurupuka sana,mtu umeonana naye kwenye daladala mchana na jioni tayari mshakuwa wapenzi,hujawahi kumuona hata siku moja kwenye maisha yako,sasa hapo unategemea nini?
     
  18. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    duh kazi kweli kweli
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Oct 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama kuna mapenzi ya kweli kwenye zama hizi. Sijui watu wote humu wako pande gani za dunia lakini huku niliko mimi hii dhana ya mapenzi ya kweli inazidi kudhihirika jinsi ilivyo potofu.

    Mambo ninayoyashuhudia makazini-maofisini na kwenye ma warehouse kwa wabeba maboksi yanazidi kuniaminisha kuwa hakuna kitu kinachoitwa mapenzi ya kweli. Labda sielewi kwa ujumla dhana nzima ya mapenzi ya kweli ni nini lakini kwa kile kidogo ninachokielewa hakuna mapenzi ya kweli.

    Jaribuni kupitia hapa www.ashleymadison.com. Mwenye muda anaweza kujiandikisha tu kwa ajili ya kautafiti kadogo na aone jinsi watu walivyo wahakikishiwapo faragha yao.
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani huu mjadala unawahusu zaidi vijana ambao bado hawajaoa.....
     
Loading...